Report Xin giúp đỡ mình lấy lại tiền từ paypal !!!!!!

Thông thường, trong trường hợp này thì chọn:

Item dispute: I did not receive an item I purchased or the item I received is significantly not as described.
Learn more about opening a dispute.

Cậu nên chụp màn hình PP, cái mail nó request payment đưa lên , xem mới biết nên chọn cái nào cho chính xác.

Vào sáng ngày hôm nay mình mở paypal lên thì thấy thông báo là chuyển cho tài khoản yahoo: [email protected].vn số tiền 37$ và mình đã gửi luôn 37$ đó vào tài khoản hoangha1922 . Mình không biết sao lại có chuyện này xảy ra không biết có lầm lẫn gì không !!!!! Bạn có nào có yahoo này xin kiểm tra trong paypal của bạn có tài khoản Mạnh Quân Nguyễn đã gửi cho bạn 37$ , bạn thông cảm và xin hoàn trả lại mình mình cảm ơn :( Còn nếu bạn nào biết yahoo của bạn này thì xin giúp đõ mình nhắn với bạn ấy để tiền về cố nhân :(( Cho mình cảm ơn !!!!

Mất hơn 800k rầu ơi là rầu :(
pm yahoo e suport cho :D

hôm nay mình vừa được bạn [email protected] trả lời :) . Vậy là có niềm tin vào con người lại một chút rồi :p , hi vọng bạn trả tiền mình thật !!!! Bạn đó bảo paypal của mình bị hack nên gửi request cho các bạn giờ bị disturb hoài đau đầu quá nên trả lại tiền cho bạn , bạn gỡ distub đi mình trả tiền !!!!! Không biết có trả lại thật không nữa :-|

bạn gỡ distub đi mình trả tiền !!!!! Không biết có trả lại thật không nữa :-|
Bị lừa nữa rồi

Đừng Close Dispute vì đã Closed là không mở lại được đâu

Thằng Scammer nó refund thì mới xong Dispute

Bạn nên contact trực tiếp với PP nói thẳng bạn nghi vấn [email protected] lừa gạt nhiều người bằng cách gởi request cho nhiều người

Last edited:
Dạo này PP có nhìu cách scam quá nhỉ =.=", bởi vậy giao dịch qua PP cũng thấy đau tim.
Close " Dispute " coi như là nó trốn lun chứ ở đó mà trả lại tiền, vì nó sợ mở tranh chấp rồi sẽ bị rf tiền + PP sẽ nghi ngờ và limit tài khoản nên kêu đóng. Tuyệt đối ko bao h close, thà mở Dispute hoặc Call thẳng lên PP để nói rỏ chứ ---> còn có cơ hội nhận lại tiền. Còn close là coi như mất trắng nhé

Mình nghe có mấy bạn trong topic cũng bị bạn này cho quả request thì pm pp yahoo cho mình để mình làm bằng với bên paypal !!!! Nếu bạn này mà không trả lại tiền cho mình thì mình sẽ thông báo scammer cho paypal khóa tài khoản của bạn này lại luôn !!!!! Đã có bằng chứng là những tài khoản này bị lừa !!!!!
P/S: Làm thế nào để liên lạc với paypal các cậu nhỉ :p

PayPal money request canceled

Le Hoang Vu ([email protected]) canceled the following money request:

------------------------------
-----
Money request details
-----------------------------------

Amount: $100.00 USD

Event date: Dec 20, 2013

Date: Dec 20, 2013

Sincerely,
PayPal

----------------------------------------------------------------
PROTECT YOUR PASSWORD

NEVER give your password to anyone, including PayPal employees. Protect yourself against fraudulent websites by opening a new web browser (e.g. Internet Explorer or Firefox) and typing in the PayPal URL every time you log in to your account.

Copyright © 1999-2013 PayPal. All rights reserved.

Consumer advisory- PayPal Pte. Ltd., the holder of PayPal’s stored value
facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore.
Users are advised to read the terms and conditions carefully.

PPID PP302

mẹ, sao thằng này rảnh vãi

PayPal money request canceled

Le Hoang Vu ([email protected]) canceled the following money request:

------------------------------
-----
Money request details
-----------------------------------
Amount: $100.00 USD
Event date: Dec 20, 2013
Date: Dec 20, 2013
Sincerely,
PayPal
PROTECT YOUR PASSWORD
NEVER give your password to anyone, including PayPal employees. Protect yourself against fraudulent websites by opening a new web browser (e.g. Internet Explorer or Firefox) and typing in the PayPal URL every time you log in to your account.
Copyright © 1999-2013 PayPal. All rights reserved.
Consumer advisory- PayPal Pte. Ltd., the holder of PayPal’s stored value
facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore.
Users are advised to read the terms and conditions carefully.
PPID PP302
mẹ, sao thằng này rảnh vãi

rảnh mới kiếm được 1 mớ rồi đấy ;))
mà sao thím này biết nhiều địa chỉ paypal của các bạn vậy, tự dò xét lại xem :)

hôm nay mình vừa được bạn [email protected] trả lời :) . Vậy là có niềm tin vào con người lại một chút rồi :p , hi vọng bạn trả tiền mình thật !!!! Bạn đó bảo paypal của mình bị hack nên gửi request cho các bạn giờ bị disturb hoài đau đầu quá nên trả lại tiền cho bạn , bạn gỡ distub đi mình trả tiền !!!!! Không biết có trả lại thật không nữa :-|

bảo mày đến gặp tao rồi tao hủy dispute, nó đến thật thì táng vỡ mặt nó luôn :D

Cái này bác báo lại cho PP để họ xử lý thôi dễ mà

Còn không thì tạo thread ở trên paypal-community.com mà thảo luận cái site này là chính thức của PP đó

Haha

chắc có lẽ pp bị hack, sau đó lấy acc của mình request tới acc hack
sau đó vào acc hack bằng máy khác,rồi xác nhận
chắc là vậy

chắc có lẽ pp bị hack, sau đó lấy acc của mình request tới acc hack
sau đó vào acc hack bằng máy khác,rồi xác nhận
chắc là vậy
Đi lừa gạt rồi nói là account bị hacked à, tao cứ đưa lên PP và paypal-community để mày tự mà đi giải thích với PP thôi

Không thằng nào rảnh hơi mà đi đòi tiền hết người này người kia....không công đâu

Giờ thì mình bị limit tài khoản là sao :(( mình là người bị hại mà :( . Bạn nào gỡ hộ mình cái vụ limit này với !!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,523
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom