Xin giúp đỡ !.. Vấn đề paypal chuyển tiền cho 1 tài khoản ngân hàng khác

thienbao12a2

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là mình đang sống ở mỹ .....tên mình là Tôn Thất Bảo Chương .. Mình xài ngân hàng của mỹ .thì tên trong tài khoản ngân tài khoản ngân hàng mình là Chương Thất Bảo Tôn .đương nhiên là k có dấu .. Mình có 1 người bạn ở nauy ... gữi tiền cho mình bằng paypal... có nghĩa là chuyển từ paypal sang tài khoản ngân hàng của mình ... Mình đã đưa cho bạn mình 1 sô 1 thông tin : Tên mình : Chuong That Bao Ton ... Số tài khoản ... và địa chỉ nhà ... gữi từ hồi thứ 7 tuần trước mà tới h chưa có nữa ..Có khi nào nó biết tên mình tên viet nam ..rồi nó tự động đổi ngược lại không?

là sao, ý bạn muốn hỏi là tại sao bạn của bạn ở Nauy chuyển tiền cho bạn thông qua PP từ tuần trước mà h bạn chưa nhận dc hay sao.?
Thế bạn có tài khoản PP chưa :m025:
bạn hỏi mập mờ thế này chả ai help nỗi :m017:

Không ... Bạn mình gữi từ tài khoản paypal của bạn mình sang tài khoản ngân hàng cho mình ...mình có tài khoản paypal nhưng không rành lắm về paypal nên mình không đưa thông tin paypal của mình cho bạn mình gữi ...mình chỉ đưa số tài khoản với tên của mình.. tên ngân hàng nữa

---------- Post added at 03:25 AM ---------- Previous post was at 03:24 AM ----------

Bạn mình gữi từ thứ 7 tuần trước ...Paypal đã khấu trừ tiền trong tài khoản bạn mình rồi...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week