Suggest Xin giúp đỡ về cap quang VNPT và vip72

Reactions
187
MR
0.098
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là mình mới lắp cap quang vnpt gói 40mb , nhưng dùng vip72 để fake IP thì nó chạy còn thua gói 5mb cáp đồng vnpt luôn , mình đã thử 1 con shock với 2 mạng ( 5mb đồng và 40 quang ) thấy bên cap quang chạy tệ hơn cáp đồng rất nhiều . Mình nhờ bạn nào rành về vấn đề này giúp mình với , Nếu mình giải quyết dc vấn đề mình sẽ hậu tạ 1 thẻ điện thoại 500k. Rất mong nhận dc sự hướng dẫn của mọi người , Thank đã đọc !

:( tệ hơn sao đc .bạn có dùng chung cáp quang với ai ko ? mình cũng đang dùng tốc độ cũng tốt , dùng sock cũng khá nhanh .mà còn phụ thuộc và con sock bạn có ngon hay ko nữa

Upvote 0
Cap mới lắp , dùng 1 mình , mình testspeed thì nó hok ổn định tý nào , lúc thì 40 , lúc thì 30,20 , nói chung là hok ổn định , mình đã thử fake IP rồi testspeed , tốc độ tệ lắm , ping gì lúc ngon thì 500-600 , lúc tệ thì trên 1k . Mình có hỏi mấy người bạn , họ cũng dùng vnpt chạy ổn lắm , mình tearm qua máy họ xem , thấy tốc độ mà thèm. Giờ chỉ hy vọng qua ngày 13 để xem nó có cải thiện tình hình hok . Thank mọi người rất nhiều !

Upvote 0
tính lắp cáp quang mà nghe sao.. chuối thế :( mình dùng gói 7.2mb của fpt , tệ ko thể tệ hơn toàn <10kb/1s

Upvote 0
Mình mới lắp CMC 20 mb , cam kết quốc tế 640 kbs , phải nói là trên cả tuyệt vời , chúc thớt sớm khắc phục tình hình nhé :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back