Xin giúp đỡ về làm thẻ visa

dinhhuygc

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Đúng rồi. Mua thẻ TrustCard cho nhanh. Khỏi ra ngân hàng. Phí phát hàng cũng rẻ mà.

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
Trustcard giờ cực hot nhỉ? Thanh toán online trong tầm tay.. trẻ em. Ko phân biệt tuổi tác, miễn sao cóa money. :binhsua87:

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.798
Chat with me via Skype
mọi người ơi cho em hỏi cái.Hiện tại em 15 tuổi muốn làm cái thẻ visa để veri vào paypal nhưng ko biết người ta có quy định độ tuổi ko.Giấy tờ em có đầy đủ hết.Cho em hỏi như vậy e có làm được thẻ visa ko vậy
hiện tại việc làm visa yêu cầu tối thiểu bạn phải có CMT hoặc passport. Nếu bạn không có 2 thứ trên bạn không thể làm được :( Kể cả paypal cũng yêu cầu bạn trên 18t nhé :) Nếu không đủ độ tuổi trên bạn đã vi phạm quy định của PP

chứng minh thư vẫn có bình thường.Có đầy đủ giấy tờ.Chỉ thiếu tuổi thôi.hix.tại sao người ta lại quy định độ tuổi thế này chứ.nhỏ thì vẫn làm mmo được vậy.đâu phải 18+ mới làm được chứ.

- - - Updated - - -

Trustcard giờ cực hot nhỉ? Thanh toán online trong tầm tay.. trẻ em. Ko phân biệt tuổi tác, miễn sao cóa money. :binhsua87:

thẻ trustcard có add vào paypal được ko a.E dùng thẻ để add vào paypal đó.Mà dk thẻ này ở đâư ạ

peterzuma

Verified
Reactions
511
MR
0.000
chứng minh thư vẫn có bình thường.Có đầy đủ giấy tờ.Chỉ thiếu tuổi thôi.hix.tại sao người ta lại quy định độ tuổi thế này chứ.nhỏ thì vẫn làm mmo được vậy.đâu phải 18+ mới làm được chứ.

- - - Updated - - -

thẻ trustcard có add vào paypal được ko a.E dùng thẻ để add vào paypal đó.Mà dk thẻ này ở đâư ạ

Trustcard nhớ chọn thẻ bắt đầu = 436445 nhé, veri + rút tiền dc luôn.

google trustcard là ra link đầu tiên ấy, chọn Visa TrustCard nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week