xin giúp đỡ về prepaid card ACB

Status
Not open for further replies.
50k thôi cha,thẻ tui hơn 100k trừ có 40k để ver pp đây.
chính xác là 41kxxx thì phải.
nếu muốn chuyển khoản online thì nên dùng visa debit vì nó liên kết luôn đến tk ngân hàng.khi gd sẽ tiện hơn vì ck qua tk ACB chứ ko phải tk thẻ prepaid.đa số các site auto ex bây giờ ko chấp nhận thanh toán khi sell PM/WMZ mà nhận = thẻ prepaid.

Làm thẻ Visa ACB Prepaid lấy được ngay mà bạn. Thẻ này dùng để verified Paypal thì cực nhanh.
Còn rút tiền thì bạn có thể rút trực tiếp về thẻ này hoặc dùng thẻ ATM thông thường của các ngân hàng nội địa Việt Nam cũng được. Tuy nhiên nên rút về ACB thì thời gian thường sẽ nhanh hơn, phải cần đúng họ tên + mã Swift code.

16 số trên thẻ này là số tài khoản để nhập vào rút trên pp luôn hả bạn.

16 số trên thẻ này là số tài khoản để nhập vào rút trên pp luôn hả bạn.
đúng rồi đó cậu.riêng thẻ prepaid của ACB 16 số thẻ chính là số tài khoản.khi add bank trên pp chỉ cần nhập 16 số thẻ này và name bank tương tự như stk ACB.

đúng rồi đó cậu.riêng thẻ prepaid của ACB 16 số thẻ chính là số tài khoản.khi add bank trên pp chỉ cần nhập 16 số thẻ này và name bank tương tự như stk ACB.

Đợt trước mình có làm cái thẻ ACB Prepaid nhưng ko liên kết tk ngân hàng, em ở nhân viên bảo phải đóng 100k phí duy trì từ năm sau ( free năm đầu ). Khổ là cái thẻ này ko chuyển khoản được thế là phải ra làm thêm tk NH nhưng mà em nhân viên lại bảo thẻ này ko liên kết tk NH được....Thế là lại được cấp 1 thẻ Visa Debit khác + tk NH và cũng phải mất phí duy trì 100k/năm. Vậy giờ dùng thẻ nào veri paypal nhỉ..???:binhsua123:

CÓ cái Lờ , đã ai ver dc = 40k chưa :))

Ko biết thì câm cái mồm lại,giờ đi làm cái thẻ ACB đi,ver đc tính sao?

Ngu vl còn to mồm,đi hỏi hết mấy người xài thẻ prepaid coi tốn bao nhiêu,thằng ngu.

50k là con số dùng để đảm bảo vài đồng dư để ver,thực tế chỉ trừ hơn 40k (như ông kia nói chính xác là 41xxx).

Ngu mà tinh tướng

Last edited by a moderator:
Nhân tiện đây nói rõ cho những ai chưa ver pp:

Đối với các loại thẻ tương tự thẻ prepaid,tức ko cần duy trì số dư trong thẻ ,thì chỉ cần tối đa 50k bỏ vào để ver pp,còn các loại khác cần duy trì ít nhất 100k thì mới cần nhiều hơn để ver.

Đôi lời đóng góp,để tránh mấy thằng ếch ngồi đáy giếng vào phán bừa.

Bạn ơi cho mình hỏi là nếu mình làm thẻ Visa thì liệu ngân hàng có yêu cầu chứng minh thu nhập k nhỉ? Tại mình thấy bên AZN phải chứng minh thu nhập.

Bạn ơi cho mình hỏi là nếu mình làm thẻ Visa thì liệu ngân hàng có yêu cầu chứng minh thu nhập k nhỉ? Tại mình thấy bên AZN phải chứng minh thu nhập.

Nếu cậu làm Visa Debit thì ko cần chứng minh thu nhập nhé. Còn Visa Credit thì mới phải chứng mình.

Làm thẻ Visa ACB Prepaid lấy được ngay mà bạn. Thẻ này dùng để verified Paypal thì cực nhanh.
Còn rút tiền thì bạn có thể rút trực tiếp về thẻ này hoặc dùng thẻ ATM thông thường của các ngân hàng nội địa Việt Nam cũng được. Tuy nhiên nên rút về ACB thì thời gian thường sẽ nhanh hơn, phải cần đúng họ tên + mã Swift code.
phải cần đúng họ tên + mã swift code là sao cậu?

phải cần đúng họ tên + mã swift code là sao cậu?

Tên đăng ký paypal và tên trên thẻ phải trùng nhau mới rút đc, swift code là mã viết tắt của ngân hàng.VD:
ACB : ASCBVNVX
Eximbank : EBVIVNVX
Agribank : VBAAVNVX
Sacombank: SGTTVNVX

Ra ACB kêu làm thẻ Visa prepaid, có cái CMT là được cậu ạ.làm 1 tẹo là xong lấy thẻ luôn.

Phí làm thẻ Visa DEBIT và PREPAID có giống nhau ko nhỉ :binhsua58::binhsua58:

Fee làm mình thấy cũng không chênh lệch nhiều wá đâu mà nghe bảo là credit thì nạp vào nhiêu dùng bấy nhiêu còn debit thì nó đi chung với số tài khoản của bạn. Mình trước làm thẻ mất 1 tuần mới có thẻ dùng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week