SCAM Xin gửi bạn NGUYEN MANH HA 0031000123987

Status
Not open for further replies.
hi kệ nó thôi, chứ nháy rùi nó phải tắt máy thì đến tội. Mình muốn bạn bè của bạn này biết bản chất một con người có lòng tham thôi. Với mình 1tr8 không phải vấn đề lớn

up cho bạn Hà vào trả lại , mất 1 ngày làm việc không công của bác thớt , kiếm tiền đâu dễ .... :(

Có 10$ thì các bác mua ở mấy site ex uy tín cũng được chứ sao,trường hợp là một ví dụ có lợi khi mua mấy trang đó

chia buồn cùng bạn...mình cũng mới bị scam 1tr2 sell 60mb...để nick yh lên nó pm lấy nick của mod canawan banks_exchange còn của nó là banks.exchange ..đúng là xui xẻo..hok hiểu sao tụi nó ko chịu kiếm bằng mồ hôi nước mắt mà lấy của ngkhac...tụi nó ko để đức lãi cho con cháu tụi nó hay sao đó...nghèo cho sạch rách cho thơm...

Xã hội người tốt có người xấu có, nhưng vẫn có nhiều người vẫn có lòng tham của cải người khác. Tuy nhiên có nhân có quả, có vay có trả. Mình cũng gặp trường hợp như chủ thớt nhưng thôi coi như là rủi ro và coi như cho người ta vay rồi từ từ người ta sẽ trả ...không bằng tiền thì sẽ bằng những thứ khác. Xem như của đi thay người họa của mình sẽ có người gánh mà :)

khó hiểu chuyển tiền rất khó nhầm mà lại để cho nhầm nhỉ 2 triệu có dấu chấm rỏ chia số 2 ra riêng mà ta ? đã vậy khi xác nhận nó ghi bằng chữ hai triệu đồng nữa, lỗi là lỗi của bạn thôi ng này tính ra ko phải scam lỗi bạn vô ý thì chịu thôi .
Hơn nữa lúc bạn bị thế thì bạn Liên Lạc Liền ngay cho tổng đài VCB có thể họ sẽ hold lại cho bạn đến sáng mai để bạn lên giải quyết

Sống thì phải có tâm thì đời nó mới đẹp, có làm mới có ăn! Sao ăn nhưng cái bất chính mà nuốt nổi? Khó hiểu bạn Hà kia? Chúc chủ thớt nhanh lấy lại tiền của mình! Thân!

Hy vọng bạn kia sẽ trả lại cho bạn số tiền dư. Để mất uy tín vì 1,8tr thật là uổng.
bọn scam rẻ rách lắm bác ạ. 1$ nó còn scam huống chi 1,8tr .

Bạn không hiểu vcb bên đó tình huống này họ không hỗ trợ vì tiền trong hệ thống họ không giữ lại được, mình có gọi lên tổng đài vcb Tình huống này một là báo công an hai là cho bạn đó. Mình nghĩ đi nghĩ lại thôi của đi thay người số tiền nó không nhiều lên thôi

up cho mọi người vào xem 1 thím bán rẻ danh dự =1tr8:rolleyes:
chia bùn cùng thớt, của đi thi người cậu ơi ;)

vụ này giống vụ mem tadt hồi trước chuyển nhầm tiền cho người khác. kết quả là liên lạc được với người dc chuyển nhầm nên lấy lại dc (do tìm đủ thông tin địa chỉ, dt, hình ảnh của người dc chuyển nhầm).Mà số tiền 2tr cũng ko lớn để nhờ luật sư làm thủ tục lo mấy vụ này. Coi như là xui thôi bạn, hoặc là tìm thêm thông tin về người này thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week