Ask Xin hoặc mua bảng Bluestacks chạy được con Healthstore

luannguyensg

Pre-verified
Reactions
34
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Google Plus
Follow me on Google Plus
Anh nào giúp được vui lòng giúp em với, hoặc ai bán bảng bluestacks nào chạy được em này bán em với, hichic,khổ quá

Mình đang dùng 9.4 chạy okey:
BlueStacks App Player 0.9.4.4078 SuperUser BSEasy
Có topic tổng hợp các link down bên box offer đó. mình quên mất r cậu chịu khó tìm

Mình đang dùng 9.4 chạy okey:
BlueStacks App Player 0.9.4.4078 SuperUser BSEasy
Có topic tổng hợp các link down bên box offer đó. mình quên mất r cậu chịu khó tìm
Thanks cậu support, nhưng mình đã test, vẫn ko mở được :)
Mấy anh có lòng tốt cho em xin chút info , em cảm ơn rất nhiều, đang rất khổ ạ

bản 9 là mở dc hết, nhưng phải có tool ngon change nó sang device thật, device mặc định của bs k đủ yêu cầu nên k mở dc :)

Em đã có Xchange, sử dụng được thật, nhưng chỉ vì nó mà mỗi lần em sử dụng phải cài xchange vô mất công quá, nên em mới cần bảng bluestacks nào ko cần cài xchange mà mở lên được ngay ấy mà, mong mấy anh giúp đỡ :)

Up, tìm mãi ko ra, ai có bán mình mua ngay,
P/s : Mua bảng bluestacks , down con Hearthstore về mở lên được ngay nhe mấy anh, ko phải mua tool ;)

Up, tìm mãi ko ra, ai có bán mình mua ngay,
P/s : Mua bảng bluestacks , down con Hearthstore về mở lên được ngay nhe mấy anh, ko phải mua tool ;)
ai có bản đó thì share lên dùm đi các pro - mua bán gì mấy cái này chứ - giúp người ta phát đê :eek:

Hôm kia có anh kia buzz kêu bán 10$ mà em chưa đủ tiền trong tk, nay tìm mãi ko thấy, chắc ngủ chưa thức, em mò hoài ko ra, tức quá rồi, hic, đã để dành đủ 10$ trong tk, anh nào có bán em luôn, khổ quá , hic hic

buzz yh
Hôm kia có anh kia buzz kêu bán 10$ mà em chưa đủ tiền trong tk, nay tìm mãi ko thấy, chắc ngủ chưa thức, em mò hoài ko ra, tức quá rồi, hic, đã để dành đủ 10$ trong tk, anh nào có bán em luôn, khổ quá , hic hic

@@ ! mua j cái này ! dung tool xchange la chạy đc mà

Đang định tải thử xem có chạy dc ko 707MB đi ra :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back