xin hỏi admin mod 1 chút ghé vào xem hộ mình nha

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi tại sao topic reporf tadt bị close vậy, 24/24 theo ý mod rồi giờ 24h rồi mà mod ko xử lý mà lại close yêu cầu bạn ấy lập topic khác, vậy chi là 3 topic 1 waiting 1 reporf ngồi đợi mod vào phán cho bị cáo 24h rồi 24h sau close, rồi 1 topic lập lại yêu cầu ban hay sao
topic đó spam close đúng nhưng nên làm NV của mình đi chứ ( ko hẳng tadt scam nhưng cũng reprof rồi hay là vì ông ấy là 1 nhân vật có tiếng mod ko dám sờ sợ mích lòng . chuyện ko liên quan ji đến mình nhưng thấy ức hộ đấy mod bắt đầu biến chất rồi đấy :)

kết bài mình ko phải utlg nha vì chắc chỉ có utlg mới lập topic thế này nhưng thấy bùn thay cho topic kia cũng mang phận new khổ thật

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chắc là MOD không muốn có người tiếp tục spam topic khi chưa rõ trắng đen nữa nên tạm closed lại. Nhưng cũng mong MOD nào quản lý thì hết hạn 24h của admin Shin đưa ra thực hiện theo rules. Đừng vì quen biết cả nể mà thiên vị. Nếu trong sạch thì sau khi giải quyết xong cho người ta sẽ lại khôi phục, chả mất gì cả. Cây ngay ko sợ chết đứng kia mà.

Upvote 0

tuananh1873

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Đừng trông mong gì cả. như mình đã nói ở topic đó.....đánh kẻ vô danh chứ ai đánh kẻ biết mặt......trường hợp tadt là một ví dụ....Sở dĩ ko ban khi quá 24h cũng là vì như thế. Nên ae phải thông cảm với BQT của diễn đàn này...

Upvote 0

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
mình cũng thấy nên close lại, đã report xong xuôi kể rõ đầu đuôi câu chuyện. Admin cũng đã cho 24h nữa để chờ bị cáo lên tiếng, thế là hết chứ đó không phải chỗ để spam hay chửi nhau. :binhsua157:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week