Xin hỏi các cao nhân lánh đời...adsense youtube host giờ (2017) đăng ký còn hiện 68% ?

Imaster

Junior
Reactions
82
MR
0.000
Chat with me via Skype
có vẻ như ko còn nữa rồi, vẫn đang pay bình thường

Attachments

19.6 KB · Views: 103

richname01

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Mình mới tập chơi GA, mọi người cho mình hỏi mình tạo kênh Youtube từ đầu tháng 9 và hiện tại đã thấy trên Youtube có hơn $10 rồi. Nhưng qua bên GA thì vẫn chưa thấy có đồng nào. Cho mình hỏi khi nào thì GA mới tổng kết tài khoản và gửi mã PIN xác nhận địa chỉ vậy? Cám ơn mọi người nhiều!

Reactions
21
MR
0.002
Mình mới tập chơi GA, mọi người cho mình hỏi mình tạo kênh Youtube từ đầu tháng 9 và hiện tại đã thấy trên Youtube có hơn $10 rồi. Nhưng qua bên GA thì vẫn chưa thấy có đồng nào. Cho mình hỏi khi nào thì GA mới tổng kết tài khoản và gửi mã PIN xác nhận địa chỉ vậy? Cám ơn mọi người nhiều!

15 tháng sau nó mới tổng kết và chuyển doanh thu tháng này qua GA nha bạn

lumdongnat

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Tiện các bác cho em hỏi request nhận Pin được bao nhiêu lần ấy nhỉ và có cách nào nhận Pin nhanh không. Em request 2 lần rồi mà chờ mãi không thấy Pin về, chán quá.

Tiện các bác cho em hỏi request nhận Pin được bao nhiêu lần ấy nhỉ và có cách nào nhận Pin nhanh không. Em request 2 lần rồi mà chờ mãi không thấy Pin về, chán quá.
3 lần nha bạn, PIN nhanh hay chậm là do bạn ở tỉnh nào thôi. Nếu thành phố thì mau hơn. Nhưng nếu địa chỉ khó tìm quá thì họ cũng làm biếng đưa. Bạn thử ra bưu điện Quận hay tỉnh hỏi thử.

3 lần nha bạn, PIN nhanh hay chậm là do bạn ở tỉnh nào thôi. Nếu thành phố thì mau hơn. Nhưng nếu địa chỉ khó tìm quá thì họ cũng làm biếng đưa. Bạn thử ra bưu điện Quận hay tỉnh hỏi thử.
Mình ở ngay TP mà, gần bưu điện TP luôn, request 2 lần rồi mà chưa thấy gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week