xin hỏi các đại ca kiếm tiền

thanhdh

Junior
Reactions
43
MR
0.006
mình có 1 laptop và 1 dcom dùng 3G viêttell mình cũng qua loa về cách thức kiếm tiền online ,, câu hỏi đặt ra mình muốn hỏi dùng 3g có làm dc ko , hay phải có mạng dây vnpt và nếu dùng 3g dc thì nên chơi gì ạ ??

Visa là Veri cho Paypal, bạn chơi thể loại nào cần PayPal thì hẳn dùng.
Bạn cũng nên chơi Webmoney, PerfectMoney. Mình khuyên bạn chơi 2 thằng này, PP nó khó tính lắm, đụng vào dễ bị limit nếu ko có kinh nghiệm.
------------------------------
Nếu web thì qua Freelancer mà nhận dự án làm thì ổn đấy
Còn ko thì code web cho các bác trong này nếu bạn đủ sức (thường họ kiu bạn code site auto exchage, bla bla) hoặc bán các loại code gpt này nọ.
Cái đó là mảng code đó, níu bạn đủ sức thì cứ lên đây rao thì sẻ có người tìm bạn
-------------------------
Còn các thể loại chính của MMO thì mới vào, cậu nên tập làm quen với môi trường Captcha sẻ tốt nhất, pm @nguyenduong90 kìa, cậu ta sẻ giúp cậu, cậu ta khá uy tín trong captcha ở 4rum này đấy.
Còn ko thì làm quen với Offer. Nhưng mình khuyên bạn ko theo thể loại này (vì giờ nó khá là ... nát rùi)
2 thể loại này tương đối được đấy, các thể loại còn lại đòi hỏi bạn phải nhạy trong MMO thì mới tham gia được, và tuyệt đối mới vào thì ko thử sức ở HYIP nhé.
Sau này có kinh nghiệm và pro 1 thể loại nào đó rùi thì bạn mạo hiểm sang thể loại khác cũng dc, vd như Forex chẳng hạn.
----------------------------
--------------------
Tặng bạn 1 vài câu mình mới nghĩ ra như thế này:
- Mún rèn luyện tính ranh ma thì làm offer
- Mún rèn luyện tính cần cù, siêng năng thì làm Captcha, PTU.
- Mún rèn luyện tính Kỷ lưỡng thì làm Forex, invest.
- Mún rèn luyện tính mạo hiểm thi làm HYIP, ***
- Còn mún rèn luyện tính nông nỏi thi làm cai thể loại other trong box other ấy =]]]]]]
-----------------------------------------------------
Nói chung MMO cũng là 1 nghề, dù cho xã hội có nói này nọ, miễn đồng tiền chúng ta kiếm được là hợp pháp thì chúng ta có quyền tự hào đó chính là công sức của chúng ta.
Luôn trao dồi, học hỏi, luôn biết đứng dậy khi vấp ngã. Đó là cách vùng vẫy trong giới MMO đó bạn :)
còn PTC đâu anh
-mún khóc vì site bán cam thì PTC hjhjhj

Upvote 0
thế thì dao các bạn ko ở nguyên nhà đi làm nghề khác làm gì hjc .. Mình chỉ mong kiếm dc tầm 2tr 1 tháng thui
Ở nhà hoài có mà đù người, mắc nhiều loại bệnh , mau già ... nên ra ngoài giao tiếp + mmo phụ nữa là ok

Upvote 0
đại là to,ca là cái Ca.Đại Ca tức là cái Ca to,bạn gọi tầm thường vậy pro nào muốn giúp bạn chứ,keke.:(.

Upvote 0
hyip là hết í

Upvote 0
sài 3g viettel hả @@ giờ nó hết trọn gói 120k tháng rồi, làm sao dùng nó để mmo được, qua mobiphone rồi đăng ký gói 70k tháng trọn gói, unblock cái dcom sài sim mobi, tùy chỉnh cho dcom panel sao cho sóng đầy nhất là ok, mình làm ok và đang sử dụng đây, nhưng nó không có trừ 1k5 MB tháng, ai đang sài 3g gặp vấn đề nhức nhối cứ pm yahoo mình, rãnh mình vào trả lời nha :)

Upvote 0
ve dcom minh hack
sài 3g viettel hả @@ giờ nó hết trọn gói 120k tháng rồi, làm sao dùng nó để mmo được, qua mobiphone rồi đăng ký gói 70k tháng trọn gói, unblock cái dcom sài sim mobi, tùy chỉnh cho dcom panel sao cho sóng đầy nhất là ok, mình làm ok và đang sử dụng đây, nhưng nó không có trừ 1k5 MB tháng, ai đang sài 3g gặp vấn đề nhức nhối cứ pm yahoo mình, rãnh mình vào trả lời nha :)
hack speed ok

Upvote 0
thích nhàn hạ thỳ đầu tư. tầm 50-100$.nhàn vãi.
cảm thấy đc thì pm mình
còn ko có vốn cũng pm mình :D
mình chỉ cách ko có vốn :D
mình không phải là người chỉ nghĩ tiến tới mmo chỉ vài ngày và bỏ cuộc hay nghĩ xẽ kiếm 1 khoản thu nhập hàng tháng nhiều tiền chỉ trong một khoản thời gian ngắn ngủi nên hi vọng xẽ dc cao nhân dẫn đường chỉ lối nếu ai có time thì xin để lại yahoo giúp mình

Upvote 0
mình có 1 laptop và 1 dcom dùng 3G viêttell mình cũng qua loa về cách thức kiếm tiền online ,, câu hỏi đặt ra mình muốn hỏi dùng 3g có làm dc ko , hay phải có mạng dây vnpt và nếu dùng 3g dc thì nên chơi gì ạ ??
3G bạn vẫn hoàn toàn có thể làm được, nhưng bị hạn chế. Ví vụ như click quảng cáo, kiếm tiền trên youtobe ... là sẽ không đc vì dcom chậm. Bạn có thể tìm hiểu các công việc thiết thực hơn như ngồi gõ captcha, tuy hơi mỏi tay mỏi mắt nhưng bù lại bạn sẽ có tiền nhanh hơn, chăm chỉ và gõ máy tốt thì cũng kiếm được, mình nghĩ đó là tiền đề để bạn làm quen và bước vào thế giới MMO. (đó là ý kiến chủ quan riêng của mình)
Chúc bạn sớm có hướng đi cho riêng mình.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week