Xin hỏi có bác nào tán gái FA lâu lăm chưa

mmoit

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Xin hỏi trong forum có bác nào tán gái FA lâu lăm chưa, là dạng con gái mà mấy năm đại học không yêu đương gì đấy? Chỉ tính các em có nhan sắc nhé và chỉ tính con gái sn92-93-94. Tán con gái như vậy phải kiên trì lắm đúng ko ?

Xin hỏi trong forum có bác nào tán gái FA lâu lăm chưa, là dạng con gái mà mấy năm đại học không yêu đương gì đấy? Chỉ tính các em có nhan sắc nhé và chỉ tính con gái sn92-93-94. Tán con gái như vậy phải kiên trì lắm đúng ko ?
thế cậu ko bik tụi con gái càng đẹp thì càng mất cảm giác vs đàn ông àk. tụi nó hay yêu nhau lắm :rolleyes:

chuyện giờ mới kể, e mới chỉ nỡ ôm có mỗi lần là bị giận dỗi, doạ ko thèm gặp nữa, đến h đã nói chuyện đc đâu. Tuýp người này cứ chạm vào người là có chuyện

con gái thế thường sẽ thích con trai kiên trì, thật thà, nói chung phải có time đặc biệt là hay quan tâm e nó đảm bảo ok luôn

theo nghĩa kiên trì của bác là khoảng bao lâu mới có kết quả bác?
Nhớ là bonus khoảng đi uống nước cùng ẻm nhiều nhiều vào. nhóe....

Nhờ mấy em PR của Durex tư vấn
Đảm bảo luôn
Sao lắm thằng kêu FA thế nhỉ , mà mình thì chối cũng mệt
Có suy nghĩ chín chắn 1 tý , có khiếu hài hước và biết quan tâm bạn bè , thì là gu gái nhà lành kết nhiều nhất ( ko tính bọn gái đú đởn , chỉ thích cái mẽ bề ngoài )
Còn chưa gì thấy con gái xinh nhăm nhăm vào chỉ quan tâm , chưa quen lâu đã đòi tỏ tình , thể hiện thái quá
Gọi là " lũ vô duyên " hết

Về đọc hết " tán gái bách khoa toàn thư " đi , xong mà vẫn chưa có mối tình vắt vai thì đi xét nghiệm lại giới tính

Nhìn từ FA cứ tưởng chữ " GÀ"

Nhờ mấy em PR của Durex tư vấn
Đảm bảo luôn
Sao lắm thằng kêu FA thế nhỉ , mà mình thì chối cũng mệt
Có suy nghĩ chín chắn 1 tý , có khiếu hài hước và biết quan tâm bạn bè , thì là gu gái nhà lành kết nhiều nhất ( ko tính bọn gái đú đởn , chỉ thích cái mẽ bề ngoài )
Còn chưa gì thấy con gái xinh nhăm nhăm vào chỉ quan tâm , chưa quen lâu đã đòi tỏ tình , thể hiện thái quá
Gọi là " lũ vô duyên " hết

Về đọc hết " tán gái bách khoa toàn thư " đi , xong mà vẫn chưa có mối tình vắt vai thì đi xét nghiệm lại giới tính

Nhìn từ FA cứ tưởng chữ " GÀ"
bác kinh nghiệm vãi nhỉ

các e toàn muốn ăn đùi gà, ăn toét hết cả mồm ra còn chưa ăn thua bác ah
Ai bảo chỉ cắm đầu ăn chi... Mình bảo đi uống nước là nó tiện hơn đi ăn.. Với lại uống nước vào đỡ khô cổ mà chém gió cho ẻm nghe nữa..

Ai bảo chỉ cắm đầu ăn chi... Mình bảo đi uống nước là nó tiện hơn đi ăn.. Với lại uống nước vào đỡ khô cổ mà chém gió cho ẻm nghe nữa..
bác nói làm e có chút tỉnh ngộ,thanks bác :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week