Ask XIN HỎI KINH NGHIỆM CỦA MẤY BÁC VỀ MMO

Các bác cho em hỏi thăm là hiện giờ nên làm MMO về mảng nào là ổn ạ?
Em hiện 32t, đã biết MMO (về PTC Ad) hơn 10 năm về trước nhưng lúc đó chưa tìm hiểu kỹ nên ko theo đuổi.
Hiện giờ đang rảnh rỗi do vừa bị cty cho nghỉ nên em muốn tìm hiểu về MMO để có thu nhập ổn định 500usd/tháng thôi.
Mong các bác ở đây đã đi trước có thể chia sẻ để em chuyên tâm theo 1 con đường cụ thể nào đó.
Em hiện ở SG và có thời gian rảnh khá nhiều.
Cảm ơn các bác!

manhcuongccc

Newbie
Reactions
0
MR
0.043
  1. Hey Piggy​

AD_4nXenLfIyDQ9bNoPry6bqftM9vZzx0tkXOfHC42JNHlqnVxU7y-luhxkiQkJvhV9j8AF7Qsc7S54A0hORMZVEwZz-WuyABAbwAzjGzhLBBNpblNQZr-iYe_KGTSNX-j57r731gLgWnIZWgv9MSlMLO0i4IOc

Nếu có thời gian làm mấy cái khảo sát nhé ngày làm tốt cũng đc 1-2$. Trang này theo mình đánh giá là có các khảo sát rate cao nhất trong các site mình đã nghiên cứu làm
Link đăng ký: https://www.heypiggy.com/?invite=QVNFU47

Upvote 0

onuspro

Junior
Solutions
1
Reactions
158
MR
6.811
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Em hiện 32t, đã biết MMO (về PTC Ad) hơn 10 năm về trước nhưng lúc đó chưa tìm hiểu kỹ nên ko theo đuổi.
Hiện giờ đang rảnh rỗi do vừa bị cty cho nghỉ nên em muốn tìm hiểu về MMO để có thu nhập ổn định 500usd/tháng thôi.
Mong các bác ở đây đã đi trước có thể chia sẻ để em chuyên tâm theo 1 con đường cụ thể nào đó.
Cảm ơn các bác!
để thu được 500USD/tháng theo như Bác muốn thì phải bỏ vốn cũng kha khá đấy

Upvote 0

chienthan2024

Banned
Reactions
1
MR
0.150
các bác làm e hoang mang quá. e đang tính đầu tư làm full time mmo mà nghe này rén thật sự :confused:
Rén cái gì mà rén. Đã làm được gì đâu mà lo với chả sợ. Đầu tư kinh doanh bên ngoài vừa cần vốn vừa có rủi ro, đây mới nghe vài tháng ko có $ đã hoang mang thì bỏ đi mà làm việc khác.

Upvote 0

Monmoon

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
516
MR
3.897
$1,000.00
Follow me on Facebook
Cảm ơn các bác!
Ộn định mà 500$ 1 tháng thì làm gi còn ai nghèo nưa ban

Upvote 0
App Pawn : https://pawns.app/?r=6089911 min rút 5$, phải tải app, mới tạo đc tặng 1 đô, lần rút đầu tiên đc bonus 1$, lần rút 2 được bonus 1$ nữa. Đây là app khảo sát số 1 thế giới cũng là app có tỉ lệ newbie kiếm nhiều nhất. Mấy ông kém lắm mà từ con này cũng vài chục đô rồi. T chủ nhóm khảo sát, t hoàn toàn không chém bừa đâu, t có số liệu thống kê hết

Cách chơi, sau khi tải về thì có thể tạo acc ngay bằng google mà không cần điền bất cứ thứ gì (nên tải app trên điện thoại thì mới có nhiều khảo sát), mục Survey của nó cũng rất đơn giản không phân chia wall gì cả nên rất dễ nhìn. Ngoài ra nó còn có mục share băng thông kiếm tiền cứ 5GB là được 1$.
Đây là chứng cứ thanh toán

Upvote 0

a4k3er

Junior
Reactions
22
MR
0.875
em cũng đang tìm hiểu muốn tham gia mảng này mà lướt cmt xong cũng mông lung quá bác ạ
Nhắm làm fulltime mà k có skill nổi trội thì xác định bỏ cả tiền và công 3-4 tháng đầu để build kể cả làm black cũng tốn kha khá mới có dc income đầu tiên đó

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week