Xin hỏi MOD nào đã move 2 Topic của tôi vào Recycle Bin?

Status
Not open for further replies.
Mình có kết luận gì đâu mà thánh vào phán câu xanh rờn vậy?
Quan vs chả chức ? mình chỉ vào nhắc nhở rule ngôn ngữ thôi! Còn việc liên quan sẽ có người vào trả lời sau!
Ps:Làm quan được gì nào? Lèm tốt ai khen? ai thưởng? ai bouns $?..Chứ mỗi lần làm sai 1 việc, member lại kéo nhau ném đá tả tơi..
THỬ MỘT LẦN ĐẶT MÌNH VÀO GHẾ NÀY ĐI rồi hãy phán!
được phong làm thánh rồi ;))

ý kiến tí thôi mà :)

Upvote 0
Bình tĩnh tự tin không cay cú, không thầm chịu đựng ném đá sau, bình tĩnh đi chủ pic, move lại bình thường mà

Upvote 0
Làm Mod mà như vậy thì hèn quá, Mod nào làm việc này xin ra mặt và cho biết lý do?

Riêng cái kiểu ăn nói ngông cuồng coi trời bằng vung thì cũng đủ ban 4rever ! Mà theo tôi 1 thằng mà Chuyển đi Ăn Quỵt kiểu này thì remove hay Xóa bài là 1 cách chính đáng ! >"< !

- - - Updated - - -

Trả lời thay: "Nick bạn đã bị banned mà bạn còn dùng acc clone vào thì việc banned còn ý nghĩa trừng phạt gì của nó nữa, còn ko move nó vào thùng rác thì nó là thread ko có chủ. Nói chung là ko thể chấp nhận được"
Ý kiến cá nhân: Làm vậy hợp lý rồi, mod 4r này làm việc rất tốt =d>

Mà nói thật nhé ! Ban rồi lại đi CLONE để chữi thì còn nghĩa Lý gì >"< ! Ban luôn cái dãy IP nhà nó !

Upvote 0
Riêng cái kiểu ăn nói ngông cuồng coi trời bằng vung thì cũng đủ ban 4rever ! Mà theo tôi 1 thằng mà Chuyển đi Ăn Quỵt kiểu này thì remove hay Xóa bài là 1 cách chính đáng ! >"< !

- - - Updated - - -

Mà nói thật nhé ! Ban rồi lại đi CLONE để chữi thì còn nghĩa Lý gì >"< ! Ban luôn cái dãy IP nhà nó !

Jul 2012 <--- Xuất hiện ở MMO4ME từ tháng 7 và bắt đầu gây sóng gió để đc nổi đình nổi đám, cũng 1 time chơi PTC giờ chuyển qua chuyên mua PP Unver để rửa tiền, tham gia UG, hack, cheat, ship đủ món, rảnh rỗi thì *** + đâm chọt soi mói ng khác :)

Dám cá ko bao h tồn tại đc lâu, chợt đến rồi chợt đi, mà cũng có khi đc đưa trở ngược về nơi sản xuất ;))

Attachments

5.6 KB · Views: 66
Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mình có kết luận gì đâu mà thánh vào phán câu xanh rờn vậy?
Quan vs chả chức ? mình chỉ vào nhắc nhở rule ngôn ngữ thôi! Còn việc liên quan sẽ có người vào trả lời sau!
Ps:Làm quan được gì nào? Lèm tốt ai khen? ai thưởng? ai bouns $?..Chứ mỗi lần làm sai 1 việc, member lại kéo nhau ném đá tả tơi..
THỬ MỘT LẦN ĐẶT MÌNH VÀO GHẾ NÀY ĐI rồi hãy phán!

Chuẩn, làn Quan có nổi khổ của Quan chứ chả sướng gì đâu nhưng mà dù sao em cũng muốn thử làm Quan dù chỉ 1 ngày ,:binhsua09:

Upvote 0
xem lai khoãn cách của cmr #3 và #4, thời gian post cmr chỉ 3 phút, việc gì thì cung~ từ từ, có thể mod chưa thấy topic or là mod đang cmr cho cậu thui
cần ít nhất vài phút nói vài cậu và chỉ nói 1 lần duy nhất cho cậu hỉu lun. khỏi mất thời gian mmo của ng ta

Upvote 0
dân gian ta có câu “không có lửa làm sao có khói”
sống mà toàn bị ném gạch, đi đâu cũng bị chửi thì nên tự hỏi bản thân vì sao. hy vọng chú UME sẽ tự trả lời đc câu hỏi “vì sao” đó.

Upvote 0
Mấy pố bớt comment đá điểu nó đi, tối qua vuốt mãi mới yên được mà sáng sớm mấy pố lại gây hấn nữa rồi.
Thích thì giao dịch, không thì té nó ra đi mắc gì đá điểu nhau như vậy chứ :m199:

Upvote 0
Mấy pố bớt comment đá điểu nó đi, tối qua vuốt mãi mới yên được mà sáng sớm mấy pố lại gây hấn nữa rồi.
Thích thì giao dịch, không thì té nó ra đi mắc gì đá điểu nhau như vậy chứ :m199:

namtuoc vuốt mãi mới yên à . vuốt giề vậy :m205::m205::m205::m205:

Upvote 0

Khổ nắm bạn ơi, d o g thì đông như quân nguyên, nào là tự clone, nào là bạn bè cùng phòng trọ, nào là bè đảng ở cùng khu phố, nào là bố mẹ anh chị em..vv..vv...

Nói chung là cây ngay ko sợ chết đứng cứ sống thật với chính bản lãnh xưa nay của mình, Forum còng đẳng cấp thì ta còn cố gắng kiếm tiền + góp phần xây dựng, còn nếu Forum thật sự đã xuống cấp thì thôi cũng ko nên luyến tiếc về quá trình mình xây dựng mạng lưới ở đây, làm ăn nhỏ lẻ uy tín đàng hoàng mà bị Mod lạm dụng quyền lực đạp đổ chén cơm thì đổi làm ăn kiểu khác là đc chứ j :)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
MÌnh move, nick UANDME có report scam nên banned sẽ move vào thùng rác . Việc UANDME sau này unban thì pm mình để move lại.
Còn "Làm Mod mà như vậy thì hèn quá", bạn nên xem lại cách ăn nói của mình nhé - Chưa tính cậu có clone nick không nhé

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week