Xin hỏi TK PAYPAL chưa verify có rút tiền về ngân hàng VCB đc ko?

Cậu nạp 1 ít tiền vào tài khoản vcb ( khoảng 100 nghìn), dùng cái thẻ đó add vào pp của cậu, gọi điện lên tổng đài VCB xin cái code để verify. Sau khi verify OK rồi, tài khoản hoạt động bình thường thì bắt đầu add cái bank vào pp và rút tiền thoải mái.

Vậy nếu bị limit rồi mình có thể tạo email mới làm acccout paypal mới nhưng Withdraw ngân hàng cũ dc ko?
VD như:
tk 1: [email protected] -
Withdraw -ngân hàng VCB của Nguyễn Văn A
tk 2: [email protected] - Withdraw -ngân hàng VCB của Nguyễn Văn A

Cứ bị limit là mình tạo tài khoản khác vậy dc ko?

Vậy nếu bị limit rồi mình có thể tạo email mới làm acccout paypal mới nhưng Withdraw ngân hàng cũ dc ko?
VD như:
tk 1: [email protected] -
Withdraw -ngân hàng VCB của Nguyễn Văn A
tk 2: [email protected] - Withdraw -ngân hàng VCB của Nguyễn Văn A

Cứ bị limit là mình tạo tài khoản khác vậy dc ko?
Tạo được nhưng cũng dễ bị limit lại.
VCB hình như chỉ cần đổi SWITFCODE là đc. Bây giờ thì k biết còn được không

Mình verify thằng VCB bị trừ gần 42k mà ko nhận dc mã CODE nên mình đã xóa cái VCB rồi.
Giờ mình mới add cái ACB vào nhưng verify ko thấy trừ tiền (hơn 2 ngày). Bạn nào biết chỉ mình làm sao nhận dc CODE của paypay ko?
Giờ mình có nên xóa cái ACB và tạo lại ko? chứ giờ verify lấy đâu ra code mà nhập cho paypal đây.
Bạn nào biết giúp mình với ! Thanks.

Mình verify thằng VCB bị trừ gần 42k mà ko nhận dc mã CODE nên mình đã xóa cái VCB rồi.
Giờ mình mới add cái ACB vào nhưng verify ko thấy trừ tiền (hơn 2 ngày). Bạn nào biết chỉ mình làm sao nhận dc CODE của paypay ko?
Giờ mình có nên xóa cái ACB và tạo lại ko? chứ giờ verify lấy đâu ra code mà nhập cho paypal đây.
Bạn nào biết giúp mình với ! Thanks.

cái này phải call lên bank cho nhanh .
acb mình ver 5 phút là có code ngay à .

cái này phải call lên bank cho nhanh .
acb mình ver 5 phút là có code ngay à .
Mình đã kiểm tra trên mạng thấy ko có gd nào từ paypal hết.
Bữa trc mình làm thẻ ACB xong nộp 200k vào tk rồi verify liền ko biết có bị lỗi gì ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week