Xin hỏi về liên kết tài khoản google adsense tới blogspot

Leaders

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Chả là có chơi youtube đc 1 thời gian , nay muốn liên kết tới cái blog mà blogspot mới lập cái chữ đăng ký để liên kết tới tài khoản google-adsense bị mờ đi , nó báo là : blog của bạn chưa đủ điều kiện để đăng ký , còn cách nào để liên kết ko hả các bác .
- câu hỏi nữa là mình đã có 1 tk google-adsense nay muốn lập thêm cái nữa vậy info đăng ký có được trùng ko ?. khi log vào acc có phải thay IP ko ? xin cảm ơn.

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Chả là có chơi youtube đc 1 thời gian , nay muốn liên kết tới cái blog mà blogspot mới lập cái chữ đăng ký để liên kết tới tài khoản google-adsense bị mờ đi , nó báo là : blog của bạn chưa đủ điều kiện để đăng ký , còn cách nào để liên kết ko hả các bác .
- câu hỏi nữa là mình đã có 1 tk google-adsense nay muốn lập thêm cái nữa vậy info đăng ký có được trùng ko ?. khi log vào acc có phải thay IP ko ? xin cảm ơn.
Có 3 Cách :
+ cách 1 : Chờ 6 tháng ( biết rồi đấy )

+ cách 2 : Dùng acc GA lâu năm và đã từng kiếm được tiền ( reg số lượng vừa phải kẻo nó liệt vào spam đi luôn cái Gmail )

+Cách 3 : Thuê Tôi reg , blog mới toanh liên kết vô tư :)

Hiện tại ngay cả việc đăng ký acc GA hosted từ youtube cũng khó, site blogspot muốn kết nối tới GA phải có tuổi ít nhất 2 tháng, nhưng còn việc hiển thị quảng cáo thì lại là 1 vấn đề, không phải cứ add mã code vào là nó hiển thị đâu.

Kirito

Junior
Reactions
73
MR
0.032
hồi gần cuối năm 2013 mình cũng thử reg ga cho blogspot nhưng reg 3 lần 5 lần điều bị từ chối. nản quá chơi youtube ga luôn. khoảng nửa tháng sau mình liên kết ga với blogspot thì đc :| vô tư luôn. ko biết năm nay sao mà thấy nhiều ng bảo reg ga khó

DannyTuan

Verified
Reactions
2,053
MR
0.021
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
GA mới update lại Rule này nọ rồi.
Giờ acc mới đặt code lên web thì hên xui nó chọn lựa thôi.
Đã thử 10 acc trên 10 domain và chỉ duy nhất 1 acc là hiện ads.

manhlan23902

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Chat with me via Skype
TRẢ LỜI
câu hỏi 1, theo kinh nghiệm mình thì blog mới năm nay ko có cách nào để liên kết bạn nhé
câu hỏi 2 info được phép trùng bạn nhé, nhưng tốt nhất là đảo ngược middle name và first name với nhau bạn nhé
khi log vào acc ko phải thay IP bạn nhé, vẫn log bình thường
nhưng mà GA ko cho phép tạo nhiều acc GA. Bình thường thì làm chục acc rồi log tùm lum chả sao đâu
NHưng một khi 1 acc GA bị block thì die cả đám. Mía ngọt đánh cả cụm bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week

Back