Ask Xin hỏi về Marathonbet ??

ha1123

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Ai đã và đang chơi ở Marathonbet cho em hỏi là đánh live tennis ở site này nó có thanh toán nhanh không ???
ví dụ :em đánh thằng A win dơ đấu thứ 3 trong set 1 nếu mà win thì sau dơ đấu đó nó có thanh toán luôn cho mình không ?? hay là phải đợi đến hết trận đấu đó nó mới thanh toán cho mình . ???

lohan53

Verified
Reactions
372
MR
0.000
Theo mình là cho win hoặc lose luôn, các trang bet365 hay williamhill, bwin đều vậy, kể các trang cùi bắp như 10bet và ***-at-home mà nó cũng trả luôn huống chi là trang này. Mà trang này hay limit bạn làm sao mà ko bị limit vậy (giới hạn số tiền cược )

Theo mình là cho win hoặc lose luôn, các trang bet365 hay williamhill, bwin đều vậy, kể các trang cùi bắp như 10bet và ***-at-home mà nó cũng trả luôn huống chi là trang này. Mà trang này hay limit bạn làm sao mà ko bị limit vậy (giới hạn số tiền cược )
limit tiền cược là sao hả bác . em mới hỏi vậy thôi đang tính nạp vào chơi trang này

Reg xong thì nó cho *** tối đa được 0.84$/ EUR/GBP gì đó thôi, hãy thử và cảm nhận, hi. Nếu không bị vậy (quá 1 ngày nhé) thì pam mình

Reg xong thì nó cho *** tối đa được 0.84$/ EUR/GBP gì đó thôi, hãy thử và cảm nhận, hi. Nếu không bị vậy (quá 1 ngày nhé) thì pam mình
sao em thấy mấy người trong 4rum toàn *** mấy chục $ 1 lần mà .điển hình có cái bài viết của ông gì cách đây vài hôm kiếm 500$ 1 ngày ý .ông cũng chơi site này. có thấy giới hạn gì đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week