Ask xin hỏi về site offer?

vinhvn710

Junior
Reactions
70
MR
0.001
Ko biết post chỗ nào nên post ở đây có gì xin mod chuyển dùm!
Pro nào biết mục nào giới thiệu site offer uy tín để mình chiến ko, vừa mới tìm hiểu off nhưng tìm mỏi mắt cái 4rum cũng ko thấy topic nào giới thiệu site để làm off hết, toàn tuyển ref ko à hic. Chỉ dùm nhé các pro tks:confused:

Ko biết post chỗ nào nên post ở đây có gì xin mod chuyển dùm!
Pro nào biết mục nào giới thiệu site offer uy tín để mình chiến ko, vừa mới tìm hiểu off nhưng tìm mỏi mắt cái 4rum cũng ko thấy topic nào giới thiệu site để làm off hết, toàn tuyển ref ko à hic. Chỉ dùm nhé các pro tks:confused:
làm gì có ai share net ngon cho ng khác hả bạn =))

Chào bạn, nếu bạn là người mới thì có thể tham khảo qua trang Donkeymails.com, trong đó nó có mục Offers để bạn tham khảo, còn nếu không thì bạn có thể kiếm các admin Offer cho bạn vô làm thử, nếu ok thì làm luôn :)! Chúc bạn thành công :)!

Thân!

Mình ko làm off nhưng mình biết trang này, xếp hạng các trang GPT:
http://www.gptmonster.com/
cám ơn bạn
Chào bạn, nếu bạn là người mới thì có thể tham khảo qua trang Donkeymails.com, trong đó nó có mục Offers để bạn tham khảo, còn nếu không thì bạn có thể kiếm các admin Offer cho bạn vô làm thử, nếu ok thì làm luôn :)! Chúc bạn thành công :)!

Thân!
cám ơn bạn

Tính xin theo 1 ad nào đó làm ol nhưng đang đợi thằng bạn xin giùm để làm offline, ko biết có được ko nữa mà chưa biết làm off, :D

có nhiều site GPT lắm. bạn có thể pm yh mình cho vài site mà chiến :)

Làm offline là gì bạn
Mình chỉ biết làm offer :))
Làm online là mem và admin chỉ gặp gỡ nhau qua yahoo hay skype.
Còn Offline là mem gặp gỡ trực tiếp admin ngoài đời lun đó bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week