Ask Xin hỏi về Social Security Number (w9)

langhang

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Tình hình là mình có làm offer và mình dùng IP USA để đăng ký.Giờ nó bắt điền vào w9 thì mình ko biết làm thế nào để điền cho đúng cả.Ai biết làm ơn giúp mình điền cái W9 này với.Cám ơn các bạn.Công sức cả tháng của mình. :(

Gửi mail cho nó bảo " tao là người Việt Nam, tao đi du lịch 1 tháng, thiếu tiền nên tao mới đăng ký làm off cho mày, tao không phải người Mỹ lấy đâu ra SSN"

Xong!

Ai làm ơn có cách nào điền bừa đc ko,làm ơn giúp mình với
Sao bác ko lấy nick chính vào hỏi mà lại clone nick chi vậy.

Tình hình là mình có làm offer và mình dùng IP USA để đăng ký.Giờ nó bắt điền vào w9 thì mình ko biết làm thế nào để điền cho đúng cả.Ai biết làm ơn giúp mình điền cái W9 này với.Cám ơn các bạn.Công sức cả tháng của mình. :(
bỏ acc đi là vừa, hoặc kiếm drop bảo drop add info vào net và nop wf9 cho nó
còn muốn thử vận may thì tìm mua 1 cai *** full info ssn và lập wf9 theo info đó .
không biết hasoffers dạo này còn chức năng check fraud info ko nua ;;)

à mà sẳng đó làm cai acc pp theo info wf9 luôn nhe'. lở net nó nhan wf9 roi lại dòi very acc pp thì khổ :eek:

Gửi mail cho nó bảo " tao là người Việt Nam, tao đi du lịch 1 tháng, thiếu tiền nên tao mới đăng ký làm off cho mày, tao không phải người Mỹ lấy đâu ra SSN"

Xong!
dự là Net nó e-mail lại như sau " cút ****** mày đi , đã là mod biết thì chỉ, không biết thì cũng không nên trêu member của forum như thế "
p/s dự email của net chứ không phải ý của ta nhé :D

W9 là form miễn thuế cho người nước ngoài. Nó bắt điền form đó tức là nó biết bạn là người nước ngoài rồi. In ra rồi viết bằng tay, ký chữ ký sống rồi scan ra gửi cho nó. Đơn giản không ấy mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,500
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week