Xin hỏi về việc giao dịch money

nguyenqng

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình có giao dịch với 1 exchange trên forum. Cũng giao dịch vài lần rồi. Hôm nay mình giao dịch mua Paypal thì ông ấy đưa sai số Tài khoản ngân hàng. Vì cần tiền gấp nên mình chuyển luôn đến khi xong inbox lại thì bảo sai tài khoản. Giờ mình ko có Paypal để giao dịch việc của mình. Tổn thất ko nhỏ vì phải trễ hẹn với khách hàng. Hơn nữa số tiền mình chuyển nhầm cho 1 tài khoản nào đó giờ lên ngân hàng tra soát thì họ bảo sẽ xin ý kiến chủ tài khoản bên kia. Trả lại thì trả ko trả thì thôi chứ họ ko làm gì đc. Vậy giờ mình ngồi chờ với thời gian 15 ngày để ngân hàng trả lời lại hay việc này giải quyết thế nào? Cũng ít giao dịch nhưng lại dính vụ này mong các anh em chỉ giáo.

đưa sai số tk thì bạn cứ up log lên đây , bên kia đưa sai số thì phải chịu chứ , ko send paypal cho bạn thì report scam , giả sử ông ex kia có 2 tài khoản , tk chính gd với bạn 3 lần , lần thứ 4 đưa tài khoản phụ , rồi bạn send vào tk phụ , sau đó kêu nhầm , còn ex vào tk phụ rút tiền , thì bạn lên chuồng chim mà đòi à , trừ khi bạn là con ông cháu cha thì bank nó mới nể để hoàn tiền thôi

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week