xin hướng dẫn dùng 2 tài khoản paypal trên 1 máy

có gì đâu phải xoắn nhỉ, mình xài laptop mạng 150k của VNPT 4 acc PP đây, vẫn ngon lành cành đào, ko sao cả
tại e còn ít hiểu biết mà thấy paypal cứ rắc rối và limit như vậy đâm hoảng bác à :binhsua149:
nhân tiện xin bác chia sẻ ít kinh nghiệm nha. thank bác

Cái kiểu như thế này.D-com là lợi thế cáo.như m dùng d-com + duyệt operamini cứ ngắt xóa cokie,xong lại ngắt log acc khác...cứ thế m dùng hăn 20acc liên tục chẳng sao cả

haizz....paypal cho phep sử dụng 2 acc paypal mà bạn...bạn chi cần để 1 acc loại stander ..1 acc loai premium... là sài thoải mái... hiên h minh sài 2 acc paypal tren 1 trinh duyet. k fai face ip gì ca...:D

haizz....paypal cho phep sử dụng 2 acc paypal mà bạn...bạn chi cần để 1 acc loại stander ..1 acc loai premium... là sài thoải mái... hiên h minh sài 2 acc paypal tren 1 trinh duyet. k fai face ip gì ca...:D
2 loại tài khoản fee gd khác nhau, chủ thớt chắc muốn tiết kiệm khoản đó :D

chơi pp muốn sài nhiều acc cũng dễ thôi nếu lớn hơn 5 acc sài FF cách này thì fai luu cookie dạng txt sau đó khi nào sai acc nào thì add cookie acc đó vào sẽ hạn chế limited do login nhiều ip 99%
*2 - nếu chỉ dùng 2 - 4 acc thì 1 acc dùng IE
1 acc dùng FF
1 acc google chrome
1 acc dùng opera
nếu bạn dùng firefox làm offers thì ko nên dùng pp trên FF
nếu cần thêm thì tải thêm trình duyệt khác ;)
login trên cùng IP nếu tên ko giống địa chỉ pp ko giống nhau và đặt biệt 2 acc ko có gd với nhau
còn nếu có thì nên dùng khác ip sau moi lần login pp đễ đãm bảo an toàn là trên hết
:binhsua141:
kết quả minh chưa bao giờ bị limted từ khi dùng cách này

Úm Gà chuyên use PP là đây

log 3 acc cùng IP trước đây có vấn đề gì đâu mà đổi IP với chả clear cookie,thằng pp nó đã muốn limit thì log ở đâu cũng vậy thôi,mấy bác đề phòng kỹ cỡ nào chỉ cần dính 1 trên vài chục tiêu chí chống tiền bẩn của nó thì 1 IP 1 TÀI KHOẢN VẪN BỊ LIMIT NHƯ THƯỜNG.

Đồng quan điểm với bạn này

vấn đề này gây tranh cãi quá. chắc e dùng 2 loại tài khoản trên 2 trình duyệt khác nhau và cùng 1 ip cũng được :binhsua04:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back