Xin hướng dẫn reg thẻ Po

kukzin

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Tình hình em có ít $ ở amz nhưng mà reg cái payoneer hoài không được , bác nào đã reg được rồi chỉ em với . Nếu reg không được mua thẻ người khác thì có rút được không với lại rut có bị lock hay bắt very gì không .
Cảm ơn các bác nhiều ạ :)

rút tiền nhanh chóng trong 1 nốt nhạc nhé bác, tiền về ngay và lun. ngọt ngào mà chả cần ver hay up ID gi gì cả. Da test nên an tâm mà phang.

Rút Paypal và AMZ thì ngọt ngào nhé bác. Rate cực cao nhé bác.
Rút 6tr mà mất có 296$ cả fee.

Last edited:
Tình hình em có ít $ ở amz nhưng mà reg cái payoneer hoài không được , bác nào đã reg được rồi chỉ em với . Nếu reg không được mua thẻ người khác thì có rút được không với lại rut có bị lock hay bắt very gì không .
PM yahoo chỉ cho cách reg ngen ! reg dễ mà :-|

Mình éo cần dùng thì reg lại được, nhiều pro cần cứ phải đi mua khổ quá ta:confused:

đầu tiên hãy nghĩ xem reg làm gì đã rồi hãy nghĩ đến chuyện được hay ko. giờ nhiều thành viên cứ reg về đeo móc khóa cho oai chứ có làm gì đâu, nhiều người còn mang bán, lấy uy tín cá nhân mình đỏi 2tr bạc há chẳng quá rẻ mạt sao?! sớm muộn nó cũng chán VN. Còn bạn có $ amz thì thiếu gì loại with được amz mà cứ phải po làm gì cho khổ!
@hoangdouis12 người ta ko biết mới hỏi, bạn toàn quăng bom lung tung, kiến thức phổ thông của PO là lần đầu khác name hên xui lần 2 phải có proof, bạn toàn xúi dại, mua về chắc gì đã xài được khi khác name?!
Bạn trc khi nói phải uốn lưỡi 7 lần, kẻo há miệng mắc quai. PO thì dùng de with PP limit nhé bác, mà limit thì cần gì phải with lần 2, tại sao phải quan tâm đến lần 2. With xong dc lần 1 thi lợi nhuận hơn thuê bank 40%. Bạn ko thấy là mình nói dư thừa hoặc quá nguy hiểm ah.
Còn Paypal Live thì khi with dc lần 1 rồi thì chỉ có 2 chọn lựa : 1 là nó lock ko cho nhận tiền PP, thì sẽ ko có lần 2 để with, Or 2 là nó ver cho dịch vụ US thì with khác name bao nhiêu lần, bao nhiêu tiền cũng ko là vấn đề.
Mình đã làm được và có proof cho các bác quay tay. Bạn @ducvt ko làm được, hoặc trình độ còn non chưa từng nhìn thấy những cái đó thì đáng lẽ phải học hỏi để nâng cao trình độ, ko nên ở đó mà Gato.

bạn @ducvt vào topic này xem thêm, ko phải chỉ có mình làm dc mà các bạn khác cũng làm dc : http://mmo4me.com/threads/lai-van-de-khong-trung-name-pp-vs-po.188524/
Tiền của anh em thì ng ta ai cũng muốn chọn 1 con đường nhanh và tốt nhất để nhận, bạn @ducvt có tiền thì bạn muốn rút thế nào là quyền của bạn, chưa chắc bạn hơn dc họ mà vào dạy đời nguoi khác " Còn bạn có $ amz thì thiếu gì loại with được amz mà cứ phải po làm gì cho khổ!" Mời bạn nói ra xem nhưng cách rút tiền nào tốt hơn PO cho mọi nguoi biết để họ có thể có quyết định tốt hơn. nếu ko có thì boom của bạn nổ to quá.

Last edited:
bạn hoangdouis12 đưa 2 cái proof rút PO từ MB, 1 cái tháng 5, 1 cái tháng 8 nhưng là 2 thẻ khác nhau chứ ko phải 1 thẻ. toàn quăng bom để a e lao vào chỗ xxx, mệt vồn!
phải dưa 2 thẻ khác nhau de anh e còn biết là da test tren 2 lần, ko lẽ dưa 1 thẻ de bạn nhảy vào nói là ăn hên ah.
Mà forum cấm buôn bán card rồi, nên dừng há miệng nhắc đến sell card hay giá thẻ bao nhiêu nhé kẻo bị ban nick thì khổ. Bởi vì bạn @@ducvt quá nguy hiểm nên phải post thêm cái proof còn nóng. Ko những rút AMZ, còn rút PP tiền vẫn cứ về đều đều. Chắc hôm trc pm sell card giá trên trời mà ko mua nên clone vào đây nhảy xồm xồm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom