Ask Xin hướng dẫn tự làm game click quảng cáo

huynq27

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình là dân lập trình , có up 1 số game tự làm lên appstore và googleplay.Hôm qua mình có ngồi mày mò đổi đc ip sang us click quảng cáo thấy 1 lần click đc 5$ . Cả ngày hôm nay vô mày mò tìm hiểu về offers mà chậm quá vẫn chưa hiểu gì lắm . Anh Em có ai làm thể loại này chưa ạ có thì chỉ bảo cho th em chút xíu . thank mấy đại ca :D

KHL

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
549
MR
0.028
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
mình cũng dân lập trình chuyên nghiệp, ai chỉ mình fake ip qua nước khác để mình click lấy $5 với, nghe ham quá. :D

chaien511

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Mình là dân lập trình , có up 1 số game tự làm lên appstore và googleplay.Hôm qua mình có ngồi mày mò đổi đc ip sang us click quảng cáo thấy 1 lần click đc 5$ . Cả ngày hôm nay vô mày mò tìm hiểu về offers mà chậm quá vẫn chưa hiểu gì lắm . Anh Em có ai làm thể loại này chưa ạ có thì chỉ bảo cho th em chút xíu . thank mấy đại ca :D
Check ib b

lamtran

Junior
Reactions
11
MR
0.002
inbox mih chỉ free cho nè, chỉ tận tình, nếu gần cafe giao lưu luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week