Xin kinh nghiệm quay review đồ chơi trẻ em

nth243

Junior
Reactions
45
MR
0.000
mình đang làm loại này, mà khó quá. videos ko thu hút được người xem, bác nào có kinh nghiệm chia sẻ với :D
/ tiện thể ae nào bán kênh chủ đề đố chơi trẻ em inbox em với :D

thí dụ điển hình
bác có thể lên youtube kiếm rất nhiều kênh channel thành công thể loại này , còn việt nam mình thì chả thấy ai cả

Theo mình nghĩ bác nên làm kênh bán đồ chơi người lớn ngôn ngữ tiếng Việt , có thể khá thu hút người xem và mua :D

thí dụ điển hình
bác có thể lên youtube kiếm rất nhiều kênh channel thành công thể loại này , còn việt nam mình thì chả thấy ai cả

Theo mình nghĩ bác nên làm kênh bán đồ chơi người lớn ngôn ngữ tiếng Việt , có thể khá thu hút người xem và mua :D
Vn mình biết có 1 kênh khủng mà. Chưa kể nhiều pro ẩn dật nữa

thí dụ điển hình

cái này cũng dễ biết tiếng anh quá tốt nhĩ

mấy a cho e hỏi ngoài lề tí :( e định làm clip mấy em 3d này nhảy múa hát hò liệu có dễ kéo view về ko ạ

Review XXX toy may ra có nhiều view :p:p:p

mình cũng đang làm toy review. bạn xem thử nhé
https://www.youtube.com/channel/UCWZvrlajLYjU_orsn5VJwNw

Kênh của bạn là đồ chơi cho trẻ em ah?
Mình thấy có vài điểm chưa hợp lý nên góp ý xíu nhé
1) Trong video bạn hướng dẫn và nói chuyện bằng tiếng Việt nhưng tiêu đề video thì lại ghi bằng tiếng Anh (điều này làm cho cả trẻ em nước ngoài và trẻ em VN đều xem ko hiểu)

2) Nhạc nền bạn sử dụng những bài hát mà bạn yêu thích và cho là hay (nhạc tiếng Anh dành cho người lớn) thì trẻ em nó nghe chả hiểu gì

3) Gương mặt của bạn là người lớn mà xuất hiện trong video khá nhiều, trẻ em bấm vào tưởng video người lớn nên nó hoảng hồn bỏ đi ra. Nếu muốn xuất hiện thì phải ăn mặt sao cho lòe loẹt để con nít nó tưởng là công chúa hay hoàng tử thì có thể sẽ xem tiếp.

Còn nhiều nữa mà thôi ko góp ý nữa

ae nào biết chỗ nào bán trứng nhựa không, chỗ mình chỉ có mỗi loại trứng khủng long, chán quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week