Xin lại acc Zeek

Ryeo Hyeong

Senior
Reactions
214
MR
0.000
Có đại ca nào cao tay lở scan được acc khoa32e2 xin trã lại giùm em. Công sức chơi 5 tháng ko phải dể :binhsua155: khi mất đi thì cảm giác rất.............
YH : [email protected]

nói thật nó ko trả đâu!!
như mình đây còn bị 1 thắng cheat dưới downline mấy id để hại đây nè!!
haizz!!sao đời ó lắm kẻ!!'
MÔ PHẬT!!

Upvote 0
Sao bao nổ lực thì kết quả là đây
Dear Affiliate,

I reset your password and your "........." email on file, you can now use the "forgot my password" feature on the main site to retrieve it. Please create a new password with CAPITAL letters and numbers (similar to the reset password I created for you) You will also need to update your personal information, especially your bid purchase preference.

Zeek Team
Không còn gì vui sướng hơn là khi công sức cũa mình trở về với mình ! Vậy nên các bạn gữi mail đừng nên nản lòng hãy cứ 1 ngày gữi nó 1 mail thôi. cảm ơn mọi người gì tất cả !

Upvote 0

Không còn gì vui sướng hơn là khi công sức cũa mình trở về với mình ! Vậy nên các bạn gữi mail đừng nên nản lòng hãy cứ 1 ngày gữi nó 1 mail thôi. cảm ơn mọi người gì tất cả !
Chúc mừng nhé bác thớt.
Àhh mà chia sẻ cho anh em sao pass của bác bị scan vậy? Đặt pass đơn giản quá àhh?

Upvote 0
cảnh báo bao nhiêu lần rồi mà mất nhân tính thế, ko biết có phải con người nữa không :binhsua160:

Upvote 0
phắc zu.......................:binhsua157:

Upvote 0
Chúc mừng bác chủ thớt

Pass cũ bác đặt sao mà bị scan vậy ? Nói cho mọi người tránh với
pas cũ tớ đặt 16 ký tự số + chữ mà vẩn bị scan đó thôi :(
Tùy vào lòng người bọn scan có scan info cũa vn hay ko thôi

Upvote 0

Ẹc vậy chắc phải đổi pass mỗi ngày 1 lần quá. :binhsua149: Scanner for give me :binhsua162:

Upvote 0
16 thi bi scan là phải rồi, ít nhất cung phải 30 ký tự :m020:

Upvote 0
mình đặt pass chả nhìn bàn phím , bấm bừa =)) chữ thường , chữ hoa , rồi số rồi lưu lại trong gmail cài xác nhận 2 lần ;)) . Mỗi lần post ads thì Ctrl + Shift + N ( chorme ) rồi copy ra mà post :D chưa thấy bị mất acc :">

Upvote 0

Chúc mừng chia sẽ kinh nghiệm để mn lần sau mất acc biết đường lấy lại bạn :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week