Request Xin lại tiền bị gửi nhầm !!!

Thớt giải thích giùm cho mình cái "ko biết là phải dùng tài khoản ví để rút tiền chứ không phải tài khoản acc". Mình cũng newbie nên không hiểu lắm.
Mình thấy khi đăng nhập vào PM, thì mặc định nó cho 1 tk U trong phần accounts mà. Thế lại còn phải tạo tk ví để rút tiền nữa à :confused:

Thớt giải thích giùm cho mình cái "ko biết là phải dùng tài khoản ví để rút tiền chứ không phải tài khoản acc". Mình cũng newbie nên không hiểu lắm.
Mình thấy khi đăng nhập vào PM, thì mặc định nó cho 1 tk U trong phần accounts mà. Thế lại còn phải tạo tk ví để rút tiền nữa à :confused:
Số U có trong account là tk ví đó (1 bộ 3 cái ví U, ví E, và ví gì nữa đó), còn tk account là tk dùng để đăng nhập

tài khoản đăng nhập khác với tài khoản để rút tiền về mà bác
600 cành :(
sinh viên thì 30$ quý lắm bác ơi
thằng nào scam trả tiền cho bác thớt kìa :rolleyes:
đâu phải là scam đâu bác, là em gửi nhầm mà, thế em mới xin lại. Chứ không thì đã phải làm ầm lên kiểu khác rồi

bh bác chuyển thêm 0.1$ vào tk đấy,memo ghi là cho e xin lại 30$ em chuyển nhầm em cảm ơn,viết cả tiếng Việt lẫn tiếng Anh vào,may thì nó trả 30$,xui thì nó ăn thêm 0.1$:D

không có bác ơi, em search các kiểu rồi nhưng không ra
search trên 4rum mà không có thì ít hy vọng lắm, thôi coi như mất 30$ cho một lần lỡ tay.

Chẳng là em mới làm acc PM, ko biết là phải dùng tài khoản ví để rút tiền chứ không phải tài khoản acc
Vì thế bác nào có acc là U7103556 (TruongLuong) thì cho em xin lại 30$ mới rút từ MTV đc không ?

Em biết là rất khó đòi vì chả chắc bác ấy có ở trên này không. Nhưng mong các bác thông cảm cho em. Coi như em trót dại lần đầu

Acc của em là: U7373334

còn lâu nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week