xin làm mem off android

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,323
MR
0.240
Google Plus
Follow me on Google Plus
mình hiện tại đang phải bỏ dở công việc ngoài đời, giờ thời gian nhàn rỗi nhiều mong kiếm được admin cho mình làm off android :) kinh nghiệm đủ xài, ai nhận mình bao 10$/ ngày hoặc hơn, ở nha trang off luôn càng tốt :)

admin nào thấy thương tình ghé qua cho mình xin 1 chân với nhé, 2 chân cũng được :D

tks mọi người trước nha :D

PS: mình làm trên blue nha, k làm trên android đâu, mấy ngày die cái máy sợ lắm :D

Last edited:
mình cũng xin 1 chân với. hix hix có con ss galaxy s5360 mà ko biết làm sao ra tiền
làm trên bluestacks thôi cậu, làm trên android thì .... @@ đúng là vấn đề nan giải đấy

Chào bạn! bạn đang chiến Offer cho site nào vậy qua hợp tác chiến cùng site mình nhé! Rất mong nhận được ý kiến của bạn, Thanks!
bạn qua mình làm nếu ko ăn thua mình giới thiệu vào 1 Group A/E sẽ hỗ trợ thêm cho bạn nhé
bạn xem thông tin tại đậy hộ mình:
http://mmo4me.com/threads/tuyen-mem...g-cac-kieu-con-da-dieu-daily-weekly-d.130284/
Rùi PM mình gửi Ruler sang cho bạn nhé!

Chúc A/E thành công!

Thấy chém gió trong mấy topic android ghê lắm mà giờ pải đi tìm group hả pro? :D

thì chém gió là biết cách làm còn tìm chỗ làm nữa mới ra tiền chứ cậu :D

tks mọi người nha, mình có admin nhận rồi. làm nhiều quá không có sức ăn đâu :D

Chào bạn! bạn đang chiến Offer cho site nào vậy qua hợp tác chiến cùng site mình nhé! Rất mong nhận được ý kiến của bạn, Thanks!
bạn qua mình làm nếu ko ăn thua mình giới thiệu vào 1 Group A/E sẽ hỗ trợ thêm cho bạn nhé
bạn xem thông tin tại đậy hộ mình:
http://mmo4me.com/threads/tuyen-mem...g-cac-kieu-con-da-dieu-daily-weekly-d.130284/
Rùi PM mình gửi Ruler sang cho bạn nhé!

Chúc A/E thành công!
Off android mà bạn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member