Ask Xin làm offer

Toàn cú có gai :m156::m156:
Đậu xanh rau má thấy gái là bu vào như thấy mật, boy thì đi hỏi mỏi mồm không thằng nào nhận:m144::m144:

các pro hướng dẫn e với, e xin làm ref hưởng 80%. Dây dưa với gái là dễ chết lắm, chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

vậy làm bạn trai mình đi rồi mình chỉ

e cũng là hot girl nè mấy a, chân dài tới lách =)) , cần sư phụ offer nè, rate 1$=50k, cấp sock, giường, chiếu , chăn , màng thì e chơi tới bến luôn :m131::m131::m131:

Vãi cả mấy thánh, nghe gái gú cái là tợp tợp như bồ chao :m020::m020:

E là sinh viên nên cần việc làm trang trải học tập, phụ cho bame. anh nào có lòng có thể chỉ bảo e tận tình. E chân thành cảm ơn

dại gái là 1 môn phái mà thằng nào ko theo chưa chắc thằng ấy đã đứng đái :binhsua101:ngủ đây! G9 all

gái học cntt đa số là không đẹp!!! còn số ngoại lệ còn lại là xấu!!! =)) =)) =))

Đúng đấy, lớp mình nhiều gái vừa xấu vừa nhát, có 1 2 em đẹp thì toàn NV2
Phũ vl rofl.gif :binhsua12:

thế là còn tốt bạn mình học cntt bên giao thông vận tải cả lớp có 1 mống nữa xinh nhưng có chủ cmnr :binhsua15:. Giờ mà được thi lại đại học năm đấy là mình quyết thi kế toán ngân hàng :binhsua07: tha hồ gái gú :binhsua06:

a

thế là còn tốt bạn mình học cntt bên giao thông vận tải cả lớp có 1 mống nữa xinh nhưng có chủ cmnr :binhsua15:. Giờ mà được thi lại đại học năm đấy là mình quyết thi kế toán ngân hàng :binhsua07: tha hồ gái gú :binhsua06:
học ngân hàng đây, chán vkl. gái chảnh, ra tr ko có việc, đếu đc gì
em học đh kinh tế đà nẵng, bác nào gần em cho em xem vào group với

gái học cntt đa số là không đẹp!!! còn số ngoại lệ còn lại là xấu!!! =)) =)) =))

trường tớ girl xinh, chân dài nhiều vô số chỉ tiếc là bên công nghệ thì đếm được vài mống girl mà toàn các em như bạn nói ;))
lớp tớ suốt ngày toàn con trai thấy rõ chán

học ngân hàng đây, chán vkl. gái chảnh, ra tr ko có việc, đếu đc gì
em học đh kinh tế đà nẵng, bác nào gần em cho em xem vào group với
giới thiệu em nữ xinh nào bên đó thì qua đây ;))
lớp mềnh có 2 mem nữ mà lúc có lúc ko. pà cô dạy :(

Có facebook cho các bác vào chiêm ngưỡng đó. Ai cảm thấy được thì ok giao dịch: "tình trao off dạy" :binhsua07:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom