Xin Làm Offers xin mọi người giúp đỡ ( Em là newbie nhưng fake ip các kiểu e điều thuần thạo )

Reactions
0
MR
0.000
Mình muốn làm offers mà không biết phải bắt đầu từ đâu mình nghĩ nếu có ai đó nhận mình thì mọi việc sẽ dễ dàng hơn , mình sẽ làm tốt nếu như ai đó nhận mình làm :) . ai nhận mình thì ib dưới giúp mình nha thank all

Mình muốn làm offers mà không biết phải bắt đầu từ đâu mình nghĩ nếu có ai đó nhận mình thì mọi việc sẽ dễ dàng hơn , mình sẽ làm tốt nếu như ai đó nhận mình làm :) . ai nhận mình thì ib dưới giúp mình nha thank all
hóng

CLB betting luôn chào đón bạn.

ý mình là bạn mới tham gia mmo nên chua biết gì nhiều đúng ko? tốt nhất b làm cái gì đơn giản rồi từ từ nghiên cứu thêm. Offer ko có kinh nghiệm nhiều năm ko làm được đâu, khuyên bạn chân thành đấy

Nhiều người biết cách làm cũng thất nghiệp đó thôi, chứ fake ip thì quá dễ rồi, gg đầy ra, quan trọng là có site, app, net, vv để làm. Muốn thành công thì tự mò là chính, chứ trông đợi người nào giúp thì hơi khó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week