Xin lỗi các bạn về TUT 1.5$ / 1day

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009
Topic: http://mmo4vn.com/showthread.php?25819-22h30-share-tut-kiem-1-5-1-day

Lời đầu tiên mình thành thật xin lỗi với các bạn.
Thật ra mình ko ngờ lại có phản ứng ngược thế này.

Mình mới làm wen với HYIP, thấy cũng có thể kiếm cơm được nên mới cất công viêt TUT, ai dè nhận được gạch đá đủ xây biệt thự luôn.

Mình đã thành công mới dám viết TUT, chứ không nói lung tung, ko căn cứ.
Nhưng dù gì cũng mong các bạn bỏ wa.

Thật sự mình không muốn làm "người nổi tiếng" hay gì gì đâu. Chỉ là share cái hay thôi.

ĐÓ là proof mình đang chơi các trang HYIP.
Mong các bạn hiểu và bỏ wa cho.
Thân
YeahIWin

bệnh vl. Rủ nhau chơi xổ số chắc. Cũng đúng thôi. Trúng thì ai cũng biết nhưng tạch thì chỉ mình ta với lỗi đau! :sick

bác gugu nói chí lý :))
mà có điều ai bảo anh em ham nên mới thế :))
người ta viết theo những gì người ta thấy đúng là viết các bác thấy ko đúng hay ko thích lại quăng gạch :m187:
Các bác làm vậy đố ai dám share tut gì nữa, share mà còn bị quăng gạch thì pó chiếu :m146:

tớ nói thật nhé, chẳng việc gì phải xin lỗi, cậu xem lại đi, số gạch quăng cậu là đa số của mem thiếu hiểu biết, nhưng nhờ bài topic của cậu mà tớ rút ra thêm kinh nghiệm là "Chẳng việc quái gì phải share kinh nghiệm cho thằng nào", lúc chưa share thì mong chờ cái ngon, vào cổ vũ các kiểu, share xong, thấy ko được như mong muốn lại quay ra chửi, ném gạch.... đúng là cái kiểu gió chiều nào theo chiều đấy =)) =))... với cái bọn đấy thì chắc phải share cho nó cái tool hack LR, chạy tool mấy phút cũng ra tiền thì chắc mới ko bị ném gạch, toàn bọn ăn sẵn, người ta đã share cho còn quay ra ném gạch, chửi bới, ko thích thì đừng có làm, sợ thì đừng có chơi, đơn giản thôi, lấy cái quyền gì mà chửi người khác, nực cười =)) =))

cứ phải rót tiền vào miệng cơ, cứ phải chắc cú 100% và ko chịu bất cứ thiệt hại nà cơ thì mới ko ăn chửi, cảm ơn rối rít rồi 1 tuần lại chả biết ai ra ai, thôi share cái gì thì cũng chỉ nên share cho người xứng đáng thôi

toppic kia được mấy chục thanks. toppic này được thêm thanks :)). tha lỗi cho bạn :D lần sau viết rõ tý.

---------- Post added at 04:00 AM ---------- Previous post was at 03:58 AM ----------

HYIP thật nguy hiểm :D. sợ

vì đây liên quan đến 1 nghành nghề nguy hiểm nên có nhiều phản ứng dữ dội :D . nhưng dù sao đó cũng là 1 tut hẳn hoi do chính chủ topic viết , các bạn có quyền tham khảo và có theo hay ko là do chính các bạn quyết định . tut có thành công hay ko đều do người sử dụng . giờ ví dụ tớ share tut mô hình kinh doan PTC như gugubux.com xem được mấy bạn sử dụng được tut đó thành công nhé . và đương nhiên theo kinh nhiệm bản thân tớ chắc chắn 1 điều chắc chỉ 1 trong 100 các bạn có thể sử dụng nó nhưng cũng sẽ phải theo cách khác chứ ko phải 100% giống tut tớ đã share . ko tin cứ thử hỏi thbux , ptcforthelife, jotbut,notibux,tatbux,......xem họ sống sao và hoạt động ra sao

còn nếu share tut forex thì tớ tin các bạn chả ai còn 1 cắc lẻ khi chơi theo tut .vì thế hãy xem họ làm gì và tham khảo . đó mới là nền móng

Đôi lời hi vọng có nhiều gạch về xây nhà

Last edited by a moderator:
căn bản HYIP thì khó mà co tut ăn ngày 1,5$ yên ổn được nên anh em mới ném gạch nhiều quá
bản chất HYIP là vậy,dù có cao thủ thì chuyện bị scam vẫn là BT,chỉ là vấn đề kinh nghiệm hơn nên ít bị hơn mà thôi
bởi vậy thay vì làm anh em hồi hộp thì bạn vẫn có thể share kinh nghiệm bt chứ làm như top kia thì bị ném gạch là phải
(tâm lí càng hi vọng bấy nhiêu càng thất vọng bao nhiêu)nên anh em mới bức xúc quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week