Xin lời khuyên khi mua acc pp unver

làm đại đi, ko sao đâu, mình cả 3 acc cùng info này.
Nếu bác làm ăn lớn thì nên cẩn thận kẻo nó làm 1 vố limit vĩnh viễn + không cho rút tiền thì ... chết ;)) .

cho e hỏi là account PP verified, gỡ limit rùi, thì việc thay đổi mail chính, địa chỉ,phone, câu hỏi bảo mật > có nên hay ko????????

Mong bác thangquynho và pro pp vào giúp e khoản này vs!

cho e hỏi là account PP verified, gỡ limit rùi, thì việc thay đổi mail chính, địa chỉ,phone, câu hỏi bảo mật > có nên hay ko????????

:binhsua08: úp cho bạn số đen mình sài cả năm pp vn chưa biết limited là j

Càng thay đổi info thì acc đó bị giảm trust xuống và nguy cơ bị limit tăng cao lên ;)) .

Tôi vừa tạo acc 1 ngày xong nhận liên tiếp 4 gd từ US > 100$ mà ko sao cả.
Cơ chế limit của PP có 2 loại : 1 là auto , 2 là manual . Nếu bác chưa bị auto thì vẫn còn TH manual nhé ;)) .

Mới gỡ limit thì ko change info sâu trong tài khoản, chờ 1 thời gian, hay là 1 vài giao dịch ổn thì muốn chang cũng phải từ từ, cứ login vào rồi thao tác nhanh ,nó tự phát hiện hành vi lại limit tiếp. Mà dạng limit tiếp 1 là rất dễ gỡ, 1 là 180 days.

Mới gỡ limit thì ko change info sâu trong tài khoản, chờ 1 thời gian, hay là 1 vài giao dịch ổn thì muốn chang cũng phải từ từ, cứ login vào rồi thao tác nhanh ,nó tự phát hiện hành vi lại limit tiếp. Mà dạng limit tiếp 1 là rất dễ gỡ, 1 là 180 days.
Lời văn có vẻ vội vàng nhưng cũng hiểu sơ sơ, thank bác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom