Help Xin lỗi mod và toàn thể ae ref cho con ếch.

Theo dõi mấy cái trận chiến của các anh hùng bàn phím mà đến nản , từ hôm đầu ở cái topic thách đầu gì đó bên kia tôi đã nói rõ rồi , hack và làm cho band là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau , chủ cái thớt này cũng đừng tỏ ra nguy hiểm mà ba xạo quá =)) những vụ đấu đá nhau kiểu này trên seomaster có từ khi seo mới chạy chỉ là bình thường tức nhau mà làm vậy thôi thớt cứ bày trò hack ! hack cái gì chứ nghe mà buồn cười =))

Bạn này vớ vỉn!
ghotzer nói hack là ban đầu lợi dụng lỗi seo khác còn việc ban acc là sau này phát sinh liên quan gì nhau!
Bài học cho những tên nghĩ mình là nhất quả đất, dám thách thì dám chịu, ko ngạo mạn quá thì cũng ko nên nỗi người ta phá bạn làm gì

Riết rồi 4me như 1 4rum hack nhỉ ! Nản !

cho xin mấy cái proof bị hack đi mấy bro, tối về mới theo dõi được, mà close sạch mấy topic rồi, ai có proof up mình hóng hớt với

riết rồi để an toàn đừng có pub cái gì lên forum kẻo ăn hack hết đấy :))
có site nào ngon thì cất đi ăn mảnh , mang lên các pro bug lỗi site nát site

Bác ghotzer ghét ai hay chứng tỏ gì thì cứ nói bác mi-seo reg acc mới rồi bác hãy hack hay "làm cho bị ban" chứ, bác làm nick bác mi-seo bị ban thế, bác có nghĩ đến downline của bác ý không, trong đó có e :-<. còn 2$ chưa rút :-<. hai bác chứng tỏ mình hay chứng tỏ người khác sai mà để người xung quanh chết theo thì... nghe chán quá :-<

Last edited by a moderator:
Bác ghotzer ghét ai hay chứng tỏ gì thì cứ nói bác mi-seo reg acc mới rồi bác hãy hack hay "làm cho bị ban" chứ, bác làm nick bác mi-seo bị ban thế, bác có nghĩa đến downline của bác ý không, trong đó có e :-<. còn 2$ chưa rút :-<. hai bác chứng tỏ mình hay chứng tỏ người khác sai mà để người xung quanh chết theo thì... nghe chán quá :-<
ủng hộ bác này. bị baned mãi chán vãi. bắt đền bác ghotzer reg lại cho em :))

Chơi nhiều nick thì trước sau gì cũng bị ban chẳng qua Seo nó chưa sờ đến thôi nói chung ngày nào cũng có người bị ban :binhsua15:

cột lại tình hình có phải là bác gotởzơ hắc ko .hay là do bị ban thôi

Chơi nhiều nick thì trước sau gì cũng bị ban chẳng qua Seo nó chưa sờ đến thôi nói chung ngày nào cũng có người bị ban :binhsua15:
Eo ôi thiêng thế vậy là acc của mình sài HMA cũng teo hết rồi nha vậy là sau 10 ngày chiến HMA đã teo hết acc :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week