Waiting for Answer Xin lỗi NGo quoc quyen

Status
Not open for further replies.
chấp nhận 20% rồi mà hắn còn kêu bận bão vs việc ko đi ck đc kìa :))
ah mày hù tao như hù 1 con chó rất tiếc tao k phải chó

http://prntscr.com/d0200h
còn cả vụ này nữa
khẳng định tiền này là him scam của network - > http://prntscr.com/d0234x
lúc thì nói minh thuê rồi sau này trừ phí thuê
rồi lúc lại nói kệ minh vụ phí trong khi hồi đó k có 1 cắc nào vỉ kẹt ở pp -> http://prntscr.com/d023cn
Và làm việc thỏa thuân rõ ràng mà him nói : chỉ là vu vơ : -> http://prntscr.com/d02479
him có scam network thì giao kèo 20% bác vẫn thực hiện
còn lại bác cũng là scam như him thôi

bạn bị nó tổ lái rồi ^^ trả 20% nó k nhận kèm yêu cầu ban đầu 80% sau tụt 50% và phí minh mở pp 100%
thôi giờ xong rồi đc thì trả 20% đi và trừ 20% phí gỡ ra là hòa cả làng, vụ này cũng ko tốt đẹp gì mà phải lôi nhau lên đây rồi cù nhây cả, suy cho cùng 2 bác cũng đều là scam cả

Bác đọc cho rõ nhé, mìh nói là nếu mà nó ôm nghĩa nó là đứng ra scam netwwork thì mìh cho nó 80%, mìh 20% (coi như ko bị trách nhiệm j) còn ko thì tôi refun trả net hết. Chứ ko mih đứng ra scam thì có điên đâu mà nói cho nó 80% làm j
dù sao thì cũng là do chú bán video cho net mà còn dis, đã chê 15k$ dis lấy lại video rồi thì bảo bên kia refurn lại cho net mẹ đi thì may ra giờ net nó còn mua video => anh em còn đuờng làm ăn tham làm gì cái 20% mà làm mất miếng ăn

him có scam network thì giao kèo 20% bác vẫn thực hiện
còn lại bác cũng là scam như him thôi
Thì đó, mìh đã nói rã là nếu nó đứng ra scam NÉT thì mìh chỉ nhận 20%, còn không thì refun trả NÉT là hòa cả làng. vậy mà từ đầu đến cuối cứ đổi là mìh cũng là thằng csam :))

giờ paid cho người ta 20% đi là xong và closed topic. cãi vã chi nữa.
ah chủ yếu tranh luận đoạn nó dọa k trả đủ 80 % sau đó tụt 50% thì nó gọi đội tới đó mà ! Còn 20% thìn rõ ràng rồi

Thì đó, mìh đã nói rã là nếu nó đứng ra scam NÉT thì mìh chỉ nhận 20%, còn không thì refun trả NÉT là hòa cả làng. vậy mà từ đầu đến cuối cứ đổi là mìh cũng là thằng csam :))
oh thế mày còn dọa dẫm đòi tao 80% rồi 50% cái gì ??ăn nói nó bất nhất thê

cái ảnh này và cái ảnh sau này nó cách nhau cả mút mùa cu à bớt tổ lái đi k đi đc thì tao xin phép lịch sự là k đi đc

cái ảnh này và cái ảnh sau này nó cách nhau cả mút mùa cu à bớt tổ lái đi k đi đc thì tao xin phép lịch sự là k đi đc
bây giờ bác pay cho bác kia 20% là xong cả làng có gì đâu mà phải tranh luận
còn bác lấy lý do gì nó hăm doạ bác này nọ mà ko pay cái 20% kia thì e thấy bác cũng chẳng tốt đẹp cho lắm chung quy cũng muốn ỉm luôn cái phần kia mà thôi

khi tôi k đi đc và tôi hẹn

sau đó vài hôm tôi vào tổng thanh toán thì bắt đầu ..\

dọa

chup thi full đi

oh thế mày còn dọa dẫm đòi tao 80% rồi 50% cái gì ??ăn nói nó bất nhất thê
mình đọc sơ sơ qua 1 tý thì có vài ý kiến ntn:
Lucs đầu thoản ttuận 20% thì bác sent 20% cho hắn luôn đi
còn $ gỡ bác cũng chịu luôn đi
15k$ sent hắn có 3k gì đó thôi mà kỳ kèo này nọ còn ko thèm sent nữa
Ăn thế cũng đủ rồi, chịu phí 1k gỡ nữa có gì mà phải lăn tăn đâu nhỉ, cũng đâu cần đến mức lôi nhau lên đây vạch áo cho người xem lưng nhwu vậy

lần sau úp thì úp cho hết

Nếu từ lúc nó đưa bank và bác pay cho thớt thì đã ko có chuyện kì kèo sau này =))))

lần sau úp thì úp cho hết
do ông ko send đúng hẹn cho người ta cứ ở quê này nọ thì ai chả nổi khùng
ông ăn dc 1 mớ $ trên trời rơi xuống như thế là dc rồi thì pay 20% cho người ta đi chứ còn ngồi đó tranh cãi làm gì

dù sao thì cũng là do chú bán video cho net mà còn dis, đã chê 15k$ dis lấy lại video rồi thì bảo bên kia refurn lại cho net mẹ đi thì may ra giờ net nó còn mua video => anh em còn đuờng làm ăn tham làm gì cái 20% mà làm mất miếng ăn
mà chung quy mình cũng ko hiểu lắm đã bán rồi đã nhận 15k$ rồi tại sao lại lấy lại video chi nhỉ, phải chi lấy lại video mà ăn trọn 15k thì ko nói đằng này có 20% ăn chi vậy uổng thế nhỉ

mình đọc sơ sơ qua 1 tý thì có vài ý kiến ntn:
Lucs đầu thoản ttuận 20% thì bác sent 20% cho hắn luôn đi
còn $ gỡ bác cũng chịu luôn đi
15k$ sent hắn có 3k gì đó thôi mà kỳ kèo này nọ còn ko thèm sent nữa
Ăn thế cũng đủ rồi, chịu phí 1k gỡ nữa có gì mà phải lăn tăn đâu nhỉ, cũng đâu cần đến mức lôi nhau lên đây vạch áo cho người xem lưng nhwu vậy
các bạn không hiểu ý rồi : bảo send 20% nó k nhận và khăng khăng nếu không 50 % - 80 % thì nó k lấy và sẽ xử minh

sướng nhỉ , cho thuê Paypal nhận tiền
thằng đi thuê paypal scam nét hay fraud thì chủ paypal nhận đc 1 mớ tiền trên trời rơi xuống

Chả cần đọc ai đúng ai sai đâu , sau khi giải quyết xong giữa 2 ông mà refund lại cho Net thì mới gọi là " chơi đẹp "

Chứ cuối cùng vẫn xơi 80% cái số tiền này thì quả là trúng số độc đắc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week