Waiting for Answer Xin lỗi NGo quoc quyen

Status
Not open for further replies.
đọc thì thấy bạn @quocquyen có bank của người ta mà. Cứ qui đổi 20% giá trị chuyển vào đó là xong chuyên

2 ông đã đi đêm với nhau thì im lặng mà hưởng thụ đi còn lôi nhau ra ánh sáng nói chuyện làm gì để người ta nói cho

ông nào cũng đòi hưởng cả thì lần sau cạch nhau ra :D

phí gỡ cả 2 thằng đều có tiền ở đó, mày dựa vào gì bắt tao ôm 100% phí đó ?
Limit là do acc ôg yếu, 80% so với số tiền để gỡ limit là quá nhiều rồi.

đừng vin vào cái ảnh 4 nngayf tao ở quê nữa

tao nói phí mở phải chia thì mày bắt đầu thái độ
tao nói 20% như hợp đồng mày cũng thái độ chửi tao

Ko cần dựa vào gì nhưng ông ăn của ngta 80% rồi thì chịu tí có sao????
ah do nó doa thôi
Limit là do acc ôg yếu, 80% so với số tiền để gỡ limit là quá nhiều rồi.
kèo là kèo bạn à :) cứ theo thoả thuận đi .

Giờ có cãi nhau cũng giải quyết được cái gì, Mod nào thấy hợp lí chốt cho phát kết thúc đi
Cãi qua cãi lại chẳng ai nhường ai
Ông Quyền chịu phí đi, trả người ta tròn 20% đi
Rồi từ nay cả 2 cạch nhau ra, xong.

ah do nó doa thôi

kèo là kèo bạn à :) cứ theo thoả thuận đi .
thoả thuận 8-2 trước khi tiền về acc paypal của ông hay về rồi xong bị limited mới thoả thuận. nếu thoả thuận trc thì ông phải pay đu 20% cho bạn kia và phí gỡ limited ông phải chịu. tôi thấy ông quanh co là chính chứ paid đc thì làm nhát xong lâu rồi

Có giao kèo acc limit ai chịu ko?
tự nó nói mit rồi mở ra đi rồi scam net chia 80 -20 còn gỡ xong ai bắt nó chịu 100% k cứ chia đều thôi,. đằng này him k chịu đòi nhận cả 80 % ( đã phá kèo ) sau lại tụt 50% lời lẽ thì ngông cuồng, mạng quyền rẻ lắm có đôi chục coi như bán cho nó đi

Nó chửi rủa kệ bà nó. Làm đúng những gì đã nói. Tại ông ko trả nó 20% kia nên nó report là đúng rồi.
THAM VỪA THÔI! Mồm mép nó không quản sau này nó tự rướt họa! Việc của ông Q giờ là trả nó 20% đi. Ăn 15k còn nhây nhây làm quái gì nhỉ.
Ko thì chuyển t. t ăn hộ cho =))

thoả thuận 8-2 trước khi tiền về acc paypal của ông hay về rồi xong bị limited mới thoả thuận. nếu thoả thuận trc thì ông phải pay đu 20% cho bạn kia và phí gỡ limited ông phải chịu. tôi thấy ông quanh co là chính chứ paid đc thì làm nhát xong lâu rồi
trc khi về thỏa thuân là 5%, sau khi về, him đòi lại video đã bán với nét, nét email kêu k trả pp thì khiếu kiện, sau đó 2 hôm acc mit luôn, minh k rành lắm qua Pham Thi ( có ảnh chát bên trên ) Thi xem xong kêu nặng -_- 30 củ mở thì cọc tiền đây, do k còn tiền nên minh đi thuê 1 thằng khác và nó cho chịu. Đồng thời lúc này him cũng nói, mở đi rồi cam luôn thằng nét, cam đc nó trảm inh 80%, sau đó 1 tháng mở oke.
Sau 7x7 49 ngày ( minh hold lâu chút vì sợ nó khiếu kiện hay gì thôi ) minh có lời với y là y như kèo đi. lúc này him lớn tiếng dọa nạt rồi đòi 80% lật kèo, him nói trc kia chỉ nói đùa thế thôi . Và 1 là trả nó 50% , 2 là no đòn, 20% nó k lấy./..

theo mình ...bạn thớt cũng chắc 80% là không lấy tiền của NET được rồi, mới thỏa thuận 20%

nghĩ ngươc lạị nếu dispute ko được, ko có Pham Thi , bạn ngoquyen không chạy được 20-30 triệu tiền phí dispute, thì...
bạn Thớt cũng ko bị thiệt hại gì ( vì bạn ấy nghĩ ko spam dc net) , nhưng bạn ngoquyen lại bị mất 1 số tiền còn trong PP.

giờ lấy được tiền rồi, cả 2 cùng có lợi, nhịn 1 câu , làm theo thỏa thuận , cái này là theo luật ... còn tăng giảm % ăn chia, là theo tình cảm...

nói chung 2 bố đều ăn tiền xương máu của người khác, cũng ếu tốt đẹp gì , ok ?

vụ này tôi còn hỏi anh cùi rồi, a cùi nói thế cứ hold tiền xem nét có khiếu kiện hay gì k đi
cũng đã hỏi anh là anh ơi nó nc thái độ như thế, rồi giờ nó khóa fb thì tính sao, vì nó dọa em này nọ. a cùi cũng nói : để đó coi sao đi

tôi xin cam đoan sự thật k sai trái lời nào.
NẾU MÀY THẤY MÀY ĐÚNG MAY CỨ CHỬI CỨ ĐÁNH, NHƯNG NHỚ RẰNG CHỬI RỒI K RÚT LẠI ĐC ĐÂU
TAO THAM THÌ TAO RÚT MẸ NÓ BẢO HIỂM BIẾN LÂU RỒI, KÈO DO MÀY ĐẶT RA, ĐỪNG CÓ PHÁ KÈO

theo mình ...bạn thớt cũng chắc 80% là không lấy tiền của NET được rồi, mới thỏa thuận 20%

nghĩ ngươc lạị nếu dispute ko được, ko có Pham Thi , bạn ngoquyen không chạy được 20-30 triệu tiền phí dispute, thì...
bạn Thớt cũng ko bị thiệt hại gì ( vì bạn ấy nghĩ ko spam dc net) , nhưng bạn ngoquyen lại bị mất 1 số tiền còn trong PP.

giờ lấy được tiền rồi, cả 2 cùng có lợi, nhịn 1 câu , làm theo thỏa thuận , cái này là theo luật ... còn tăng giảm % ăn chia, là theo tình cảm...
cmt này oke, khi tôi chạy vậy tiền mở,. bạn ở đâu, nếu mở k đc thì sao ? tiền tôi đi đâu về đâu, các thanh toán quảng cáo của tôi sẽ tạm ngưng k chạy đc cho khách hàng ai thiệt hại

bác cũng tham quá
uk tôi cũing khăng định tham luôn kể từ khi nó dọa này nọ
anh em mmo k phải ai cũng rảnh ngồi moi chục trang xem hết các ảnh, mày xổ vào đây như này + thêm tổ lái nữa

Attachments

39.8 KB · Views: 44
chưa biết đúng sai thế nào nhưng ông tham thì tham vừa thôi, ăn 80% của ng ta còn 20% thì trả mẹ đi. còn bắt nó chịu fee này fee nọ. có ăn thì có ỉa đòi nuốt trọn gói thì cũng bó tay. nói thật sau vụ này ông mà bị ai scam chắc tôi cũng cười cái rồi đi ra.

chưa biết đúng sai thế nào nhưng ông tham thì tham vừa thôi, ăn 80% của ng ta còn 20% thì trả mẹ đi. còn bắt nó chịu fee này fee nọ. có ăn thì có ỉa đòi nuốt trọn gói thì cũng bó tay. nói thật sau vụ này ông mà bị ai scam chắc tôi cũng cười cái rồi đi ra.
thế nếu khi bỏ 20m + ra thuê mở mà éo mở đc thì khi đó có đc tìm nó đòi tiền k ô bạn ? rồi 1 ngày đẹp trời pp ô bông âm cmn tk hoặc 1 ngày đẹp trời còn ít $ trong đó trừ theo số âm đó vì net dípute chậm thì sao ô bạn ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom