xin lỗi tất cả mọi người trên mmo

do mình là newbie nên khoảng thời gian qua hành động bồng bột
như pót sai chỗ..bị đã phá và bị mọi người chém quá chừng.
nay tôi viết bài này..để nói rằng tôi rất tiếc...
tôi ko hy vọng minh còn có thể ở lại vì chác sẽ ban...sớm
nhưng đồng thời tôi cũng muốn nói cho mọi người biết rằng...nếu tôi có làm sai thì hãy chỉ dạy hướng dẫn chứ ko nên dùng những lời xúc phạm hay lăng mạ người khác như vậy.
hy vọng mod có thể xem xet ban ....hết những thằng thiếu văn hóa làm ô nhục mmo...thích sĩ nhục người khác như vậy.
không biết tôi sẽ bi cấm khi nào nhưng đây có thể là bai viết cuối...
moị người nếu ủng hộ hay đồng tình hãy giúp tôi ban hết mấy tên đó...thanks

troi oi vay cung lap top nua

do mình là newbie nên khoảng thời gian qua hành động bồng bột
như pót sai chỗ..bị đã phá và bị mọi người chém quá chừng.
nay tôi viết bài này..để nói rằng tôi rất tiếc...
tôi ko hy vọng minh còn có thể ở lại vì chác sẽ ban...sớm
nhưng đồng thời tôi cũng muốn nói cho mọi người biết rằng...nếu tôi có làm sai thì hãy chỉ dạy hướng dẫn chứ ko nên dùng những lời xúc phạm hay lăng mạ người khác như vậy.
hy vọng mod có thể xem xet ban ....hết những thằng thiếu văn hóa làm ô nhục mmo...thích sĩ nhục người khác như vậy.
không biết tôi sẽ bi cấm khi nào nhưng đây có thể là bai viết cuối...
moị người nếu ủng hộ hay đồng tình hãy giúp tôi ban hết mấy tên đó...thanks
bác này nói rất đúng,mình thấy forum có nhìu bác tỏ ra nguy hiểm lắm,1 hành động rất dũng cảm :) mình thik cậu ở điểm đó

ban la cai nick gi tren facebook minh quen roi

Newbie và Oldbie ai cũng có cái sai của riêng mình, cả 2 bên cần xem xét lại thái độ cũng như cách ứng xử của mình.
Thôi thì mỗi người bớt 1 "nhời", dĩ hòa vi quý - nói chuyện có chừng mực - không làm việc được với nhau đừng xỉ vả, ném đá nhau rồi lại mất lòng nhau :binhsua157:

:| trước khi post bài thì phải đọc nội quy của box đó trước chứ.
Tiếp nữa là tạo theard giật gân như " có mấy site ngon, giấu kỹ,...."=> click vào phán câu này
Ai mún biẾt mẤy trang dó là gì thì mail cho tui....
MẤy trang này mà Đem vỀ rỒi tuyỂn mỘt Đóng ref thì sƯỚng biẾt mẤy
mail:[email protected]
k ăn gạch mới lạ, còn tạo theard liên tục nữa chứ

tôi đã nói là lần cuối rồi...hãy làm những gì minh mún...phát biểu cảm nghĩ và post pài lần đầu vào mục ptc xem sao...sẵn cắt dán nên ko có sữa đổi...chứ biết chắc có ai tham gia đâu

Tức nước sẽ vỡ bờ thôi. Một bài học cho mọi người!:binhsua06:

Được, đang tính ban 4ever tội lập topic lung tung mà thấy topic này. Đổi ý cho đy 5 ngày thôi. Những topic của cậu mình đã closed hết ngoại trừ topic này. 5 ngày sau từ đảo về nhớ đọc kĩ rule từng box trc khi post bài nha bạn.
Bạn lập toàn topic nhảm nên bị ném gạch là phải, nhưng mà 1 số bạn có lời lẽ khiếm nhã thì bạn có thể report tại http://mmo4vn.com/showthread.php?18359-Topic-bao-cao-thanh-vien-vi-pham .
Thân!

Không biết mình có move cái topic nào của bác này không nhỉ, move cái nào là có cảnh báo cái đó :))

chuẩn đấy chứ. các newbie thường hay bị ăn gạch oan :)) nhưng mà cũng có những newbie ăn gạch là do ko chịu học hỏi và cũng ko chịu tìm hiểu, vào post linh tinh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week