Suggest Xin một số site like uy tín, còn pay!

ryan15790

Banned
Reactions
77
MR
0.000
Mình có tham khảo và chơi một số trang like facebook, nhưng rất nhiều trong số đó mình đã yêu cầu thanh toán nhưng chẳng thấy pay gì cả. Mong các bạn có chơi các trang like cho mình xin danh sách các trang này với, nếu có auto thì tốt biết bao!

về với đội của mình nha bạn liketuts.com

Đang có chính sách thu hút thành viên mới đây, bạn xem chi tiết tại http://liketuts.com/blog.php?bid=5

Hiện tại mình đang có nhiều order từ khách hàng ngoài nước và đang trong giai đoạn khai thác khách hàng trong nước

Cần tuyển nhiều member nhiệt tình và chịu khó :)

Upvote 0
về với đội của mình nha bạn liketuts.com

Đang có chính sách thu hút thành viên mới đây, bạn xem chi tiết tại http://liketuts.com/blog.php?bid=5

Hiện tại mình đang có nhiều order từ khách hàng ngoài nước và đang trong giai đoạn khai thác khách hàng trong nước

Cần tuyển nhiều member nhiệt tình và chịu khó :)
cái này coin đổi cao quá, 3000=1$, mà sao clik ít coin lắm bác ơi?

Upvote 0
Mẹo chơi www.liketuts.com , do site còn mới nên hiện tại chỉ có khoảng 404 link, để nhận được nhiều coin hơn mỗi ngày bạn chỉ nên click chừng 50 click và nhận daily bonus từ site

Thứ 7 và chủ nhật mình không có làm việc, nên thứ hai mới cập nhiều order hơn nữa .Thanks!

Do site mình đi theo hướng like quốc tế, nên giá order từ họ khá thấp, các bạn có thể tham khảo vài site quốc tế tỷ lệ chuyển đổi coins to cash khá thấp từ 5000 - 10000 coins/1$

Nhưng khi các bạn chơi mấy site đó, rút về paypal thì mất phí khoảng 0.3$

Nên site mình tuy mới ra, nhưng khách hàng quen tương đối nhiều, order thường xuyên, mức 3000 coins/1$ cũng không quá thấp, các bạn có thể rút về ngân lượng và bảo kim nên không bị mất phí như từ paypal, xui xui bị limit thì toi cả công sức.

Thanks!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week