Xin net CPM rate trung bình chơi được Traffic Clicks Botz

bác cho em hỏi, e mới add site và chạy 25vps mà 1 ngày ùi vẫn chưa thấy $ nó cập nhật (0$) là sao vậy bác, hay do mới add site nên phải chờ thời gian để nó cập nhật
bạn để ý code phải đặt trong thẻ head nha ! chổ get ads nó có hướng dẫn đó ! đặt lên site là lên point liền ah

thường mình cũng ko biết nhưng 2 vps 9 line 1 lần thì 1 ngày có khi hơn 1$ có khi không tới 1$
uk bạn, tks nha, mình thấy nó đếm hơi bị hụt. bot 40thread mà đếm được 4 cái gần 60 phút rồi. hic. set time toàn trên 2 phút

chài set chi dữ vậy. chủ yếu click cho nó load hết page. set 20-30s, còn ở dưới cứ 5-10 là oke
bạn cho hỏi luôn, nó load hết page rồi, có cần kéo thanh trượt trong table của cpm này ko ta? vì mình test nếu kéo thanh trượt này thì nó đếm, ko kéo nó ko đếm....hic

bạn cho hỏi luôn, nó load hết page rồi, có cần kéo thanh trượt trong table của cpm này ko ta? vì mình test nếu kéo thanh trượt này thì nó đếm, ko kéo nó ko đếm....hic
cái đó là nghiên cứu chuyên sâu roài ! tớ toàn add lên có khi nào xem ! chủ yếu trang bớt hình ảnh !

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back