Spotlight Xin nguồn chiến Hentai...!

vermilion

Senior
Reactions
96
MR
0.001
nói thật bợn đừng có mà Bom đạn đến thế ....làm cái loz gì mà lượt dow tỉ lệ hơn lượt view ....bợn là thánh à ....còn cái phim loz gì của bợn mà dow *** hết ....ĐKM nói ngu như loz :))...thánh sống
lúc nào cũng mở miệng tự xưng ta đây ....còn coi thường người khác thế :
cùng lắm là mấy cái ạc site 3x hàng ngày nó gửi links phim mới để remote chứ làm cái deck gì mà bài post đeck trùng ....nó gửi 1 mình bợn chăng ? =)) ....
Ồ dạ vâng. Bạn nguy hiểm.
Cãi ở topic kia ko đc qua topic này cãi à bạn.
Mình có nó là post ko trùng ko bạn.
Mình đã nói là tỉ lệ không trùng cao.
Bạn hiểu tiếng người thì bạn nghĩ xem ai đúng ai sai còn bạn không hiểu thì cứ cãi đi bạn ạ.
Mình chả rỗi hơi cãi nhau với bạn nữa đâu.
Mình biết bạn nguy hiểm rồi.
Còn cái việc view 1 ngày 10k là chuyện bt bạn ạ.
Chắc bạn *** biết chỗ nào view đến 10k mới nói thế.
Bạn thích tự sướng thì cứ tự sướng tiếp đi bạn ạ.
Cãi nhau với bạn mệt lắm.
Cãi chày cãi cối biết sai nhưng vẫn tỏ nguy hiểm.
Bạn nghĩ bạn pro hơn mình chắc.
=))
Mình cũng chả có coi thường ai cả bạn ạ.
Mình chỉ coi thường bạn thôi.
Ai đọc cái topic bên kia rồi thì biết bạn ntn bạn ạ.
Mình *** cãi nhau với bạn nữa.

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

đúng là dân ngu học chả bik cái gì mà còn nói người khác, ko tin thì lên hongfire , Pm 2 thèn takekmn & luffy1410 . kêu nó cho xem cái proof nó chiến , 2 thèn post đầu tiên trên hongfire . 1 ngày ko dưới 40$. hôm trước cũng có ai show cái proof chiến hongfire vs cái TUT rồi đó. mù hay sao mà ko bik đọc.

Đúng như bạn sumchut1 nói đây, lượt view cao cũng chưa chắc đã có down nhìu. nó còn tính cách trình bày , link down thế nào, cách buming đúng lúc nữa, như post 1 game hay anime dạng flash gì đó, gặp mấy thèn ngu ngu post ẩu thèn nào dám down về. down 1 game mấy trăm Mb~ Gb lỗi 1 cái thì ăn mắm àh
ồ dạ vâng đó là 2 người chiến đầu tiên.
Thế có bạn ko ạ.
Thế có mấy người đc như thế bạn.
Mà bạn kêu là biết chiến thì 20~50$ là chuyện bt.
Và các bạn ấy cũng ko chỉ chiến mỗi HF thôi đâu ạ.
Site các bạn ấy lượt down còn khủng hơn HF ấy bạn ạ.

crazyman2011

Junior
Reactions
49
MR
0.000
đúng là dân ngu học chả bik cái gì mà còn nói người khác, ko tin thì lên hongfire , Pm 2 thèn takekmn & luffy1410 . kêu nó cho xem cái proof nó chiến , 2 thèn post đầu tiên trên hongfire . 1 ngày ko dưới 40$. hôm trước cũng có ai show cái proof chiến hongfire vs cái TUT rồi đó. mù hay sao mà ko bik đọc.

Đúng như bạn sumchut1 nói đây, lượt view cao cũng chưa chắc đã có down nhìu. nó còn tính cách trình bày , link down thế nào, cách buming đúng lúc nữa, như post 1 game hay anime dạng flash gì đó, gặp mấy thèn ngu ngu post ẩu thèn nào dám down về. down 1 game mấy trăm Mb~ Gb lỗi 1 cái thì ăn mắm àh

Bạn thông minh vl ra =)), pm thằng đó để xem mỗi proof HF thì nó làm cách nào, như bác vermilion nói nó còn chiến nhiều thứ cơ :binhsua04: .Mà nói thật HF 20$ là cao chứ chẳng mơ tới 50$ đâu =))
Có thằng ngu nào khi có nick post đc ở HF mà lại post bài xấu, bump, link die không :binhsua33:. Suy nghĩ trước khi rep nha bạn

P/S: buming là gì thế nhỉ :binhsua17:

devilkiss12

Junior
Reactions
12
MR
0.000

mình cùi bắp ko bằng người ta nên chỉ thế này thôi. mình cũng mệt ko muốn tranh cãi nhìu vs các cậu làm gì. chiến thế nào là của các cậu. chém qua chém lại topic đi lạc hướng mẹ rồi . để dành chỗ cho người ta thảo luận hễ :-<

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back