Request Xin nhờ các cao nhân về mail phụ PP

crazyman59

Senior
Reactions
247
MR
0.002
Chả là mình có chiến 1 site offer và add 1 mail phụ PP rút tiền, bây giờ mình muốn fake ip reg acc khác và dùng 1 mail phụ khác rút tiền thì liệu thằng admin có biết được rằng 2 mail pp phụ đó là của 1 acc pp không, xin các cao nhân phán dùm, thank:)

Chả là mình có chiến 1 site offer và add 1 mail phụ PP rút tiền, bây giờ mình muốn fake ip reg acc khác và dùng 1 mail phụ khác rút tiền thì liệu thằng admin có biết được rằng 2 mail pp phụ đó là của 1 acc pp không, xin các cao nhân phán dùm, thank:)

người send tiền biết bạn, khi send tiền cho email phụ, vẫn hiện email chính lên transaction history

người send tiền biết bạn, khi send tiền cho email phụ, vẫn hiện email chính lên transaction history
ko vấn đề bạn nhé. kể cả bạn chưa add mail vào pp mà bạn đã thanh toán thì tiền báo về mail và bạn clame là xong thôi
Cảm ơn 2 bạn, vậy cuối cùng là có được hay ko vậy, hix:(

từ đó ko kết luận dc hả
khi hiện lên mail chính thì kết luận gian lận. mà thằng admin đã pay nó sẽ dis nếu nó muốn . có trường hợp nó đã dis.
tài khoản ban hàng loạt
tại mình chưa send lần nào nên ko nắm rõ được việc khi send tiền nó có hiện lên mail pp chính hay không, thank

h cậu tạo 1 mail mới, để im v rồi yêu cầu thanh toán. Khi nó thanh toán xong, sẽ có mail từ PP báo về. Sau đó lấy mail new đó add vào PP. sẽ có $ trong PP mà ko bị phát hiện :v yeah!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week