Xin phần mềm tải nhiều video youtube 1 lần nhanh nhất

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
Mình đã thử qua Free youtube dowloader nhưng dễ bị timeout (cắm đêm tới sáng chạy 3%) @@, còn Direct Video Downloader thì tốc độ hình như chỉ bằng 1/2 so với IDM.
Có ai biết phần mềm nào cho phép down 1 lúc nhiều video, nguyên playlist thì giới thiệu mình với, @@. Có thể cắm đêm tới sáng thì ngon quá

mình add link down vào file text rồi add qua IDM down, nói chung nếu tải 1 lần tầm dưới 100 video thì ngon, còn nhiều quá thì error. @@ không cắm đêm được @@
bác nói j e chưa hiểu lắm, cần j bỏ vào file text thế bác, cứ download video chọn download later là nó tự add vào queue rồi start queue là xong à, em add chừng trăm video mất khoảng ít phút à, và down xong trong vòng 2-3 tiếng :D

Upvote 0
đã test xong YouTube Video Downloader PRO rồi mấy bác :D , nói chung là ngon, không bị timeout như mấy cái khác. down nguyên playlist 1 lần tải 3 video. Thích hợp để cắm đêm. hehe :D
Bác xài mạng thường hay cáp quang vậy ? Cho e hỏi luôn bác down IDM ở đâu vậy :D E down toàn bị lỗi key nên xài Cốc cốc

Upvote 0
đã test xong YouTube Video Downloader PRO rồi mấy bác :D , nói chung là ngon, không bị timeout như mấy cái khác. down nguyên playlist 1 lần tải 3 video. Thích hợp để cắm đêm. hehe :D
mìnhcho thue vps theo ngày để tải hoạc úp phim nè cậu :D

Upvote 0
Mình không biết dùng.hi, có sp không, down 1kvideo thì bao lâu xong nhỉ :D
tóc độ mạng vps của mình hơn 220mb

Ổ cúng không dc trau bò chứa dc 1k video dau
còn thừa tam 8gb thoi :V

Upvote 0
thật hả bạn, mình chưa test nhiều như thế, dự tối này cắm mà vậy thì mệt lắm @@
uh playlist toàn trên 500 video , có mà nó dơwn đc hơn 100 tí thôi
có cách nào lấy hết link video để bỏ vào idm dơn ko nhỉ

Upvote 0
sao em tải hay up cũng vậy cứ để tới sáng hày qua đêm là bị lỗi à vì do màn hình tự động tắt thì mọi hoạt động đứng im thì phải

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week