Suggest Xin pro chỉ giáo về trường hợp này

Reactions
422
MR
0.326
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình là mình làm app ios, 1 account được pay 2$..........Nếu pay trực tiếp vào pp chính, hoặc pay trực tiếp vào mail phụ đã add trước thì bình thường, ko có vấn đề gì xảy ra hết. Chứng tỏ tiền ko phải là bẩn
Nhưng nếu mình pay vào mail, sau đó mang mail này đi bán thì người add bị limit............Paypal yêu cầu proof of address và credit card statement......
Vấn đề ở đây là các pro thu mua thường sử dụng visa ảo nên ko có 2 cái trên để cung cấp............

Câu hỏi của mình là:
1. Pro nào fake được các giấy tờ trên, gở được trường hợp này thì pm mình nhé.
2. Ai giải thích dùm mình trường hợp lạ này với, tại sao pay trực tiếp thì ko sao, mà add vào lại limit ?????????
3. Có cách nào tránh bị không ?????

Tha thiết chờ reply từ các bạn......THank all

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
Tình hình là mình làm app ios, 1 account được pay 2$..........Nếu pay trực tiếp vào pp chính, hoặc pay trực tiếp vào mail phụ đã add trước thì bình thường, ko có vấn đề gì xảy ra hết. Chứng tỏ tiền ko phải là bẩn
Nhưng nếu mình pay vào mail, sau đó mang mail này đi bán thì người add bị limit............Paypal yêu cầu proof of address và credit card statement......
Vấn đề ở đây là các pro thu mua thường sử dụng visa ảo nên ko có 2 cái trên để cung cấp............

Câu hỏi của mình là:
1. Pro nào fake được các giấy tờ trên, gở được trường hợp này thì pm mình nhé.
2. Ai giải thích dùm mình trường hợp lạ này với, tại sao pay trực tiếp thì ko sao, mà add vào lại limit ?????????
3. Có cách nào tránh bị không ?????

Tha thiết chờ reply từ các bạn......THank all

nghe đồn là hơn 200k 1 proof.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week