Request Xin rút bảo hiểm

Status
Not open for further replies.
Chào các bạn,

Đã tới hạn Refund phí bảo hiểm. Nếu không có ai khiếu nại chính thức thì mình sẽ buộc phải Refund phí bảo hiểm lại cho bạn ấy. Các bạn thông cảm nha.

Thân

Chào các bạn,

Đã tới hạn Refund phí bảo hiểm. Nếu không có ai khiếu nại chính thức thì mình sẽ buộc phải Refund phí bảo hiểm lại cho bạn ấy. Các bạn thông cảm nha.

Thân
Cứ theo đúng rule thôi Admin ạh.
Mặc dù rất cay nhưng đành phải chấp nhận vậy hic hic...

Vẫn tin tưởng sàn dù đã rút bảo hiểm. Mình vẫn là khách hàng vãng lai của site. Cố lên chủ thớt. Sàn vnd phát triển mạnh mẽ nào:)

Có cần nói huỵt tẹt ra không ? :mad:
có gì chia sẽ anh em nghe nào, sàn làm thiệt hại cho bạn gì sao? :(
Vẫn tin tưởng sàn dù đã rút bảo hiểm. Mình vẫn là khách hàng vãng lai của site. Cố lên chủ thớt. Sàn vnd phát triển mạnh mẽ nào:)
mình giống ý kiến của bạn!

Chào các bạn,

Thân
mình khiếu nại,admin sàn này lừa đảo, mình đẹp vào nhưng lại khóa ác của mình

ca này căng :3
@Shin kéo dài thêm time đi nào :) !

Vì tài khoản của bạn nằm trong dang sách cheat của Zippcoin đó bạn.
và Zippcoin nó chia sẽ danh sách này qua API riêng với sàn!

Nên bạn vừa cheat và deposit vào nên bị block là phải, tất cả acc khác bình thường, k tin bạn đăng ký 1 acc ngoài Zippcoin sẽ k sao hết
https://www.anything-e.com/news/22.html

Và Zippcoin nó đã mở lại account của sàn sau 48 tiếng xem xét. nên k có ai ở đây lừa đảo hết bạn à

ca này căng :3
@Shin kéo dài thêm time đi nào :) !
tại sao?
hằng ngày vẫn có những giao dịch và xử lý bình thường mà bạn! vả lại bạn kia deposit cùng lắm là 100k hay 1 triệu thì chằng là gì với sàn.
nếu email bạn đó k có trong danh sách đen thì đền 200% cho bạn đó vẫn ok.
Chả bao nhiu tiền

Xin nhắc lại là email của bạn này nằm trong danh sách cấm trước khi bạn này đăng ký sàn nhé!

Zippcoin để tâm đến 1 cái sàn bé như vậy sao. Lại còn đưa cả list lên nữa trong khi trên twitter k có một bài viết nào nói về điều này. Câu trả lời chắc chắn ai đều biết :rolleyes::rolleyes:

Vì tài khoản của bạn nằm trong dang sách cheat của Zippcoin đó bạn.
và Zippcoin nó chia sẽ danh sách này qua API riêng với sàn!

Nên bạn vừa cheat và deposit vào nên bị block là phải, tất cả acc khác bình thường, k tin bạn đăng ký 1 acc ngoài Zippcoin sẽ k sao hết
https://www.anything-e.com/news/22.html

Và Zippcoin nó đã mở lại account của sàn sau 48 tiếng xem xét. nên k có ai ở đây lừa đảo hết bạn à
ac tớ mới tạo nhé. vậy tại sao cho nick tớ vào list banned. thằng admin any thing làm ăn bố láo bố toét.
và ac cũ cũng ko cheat.

Chào các bạn,

Thân
Đã có ng kiện rồi...chờ giải quyết kìa admin...

fake hay lắm, đề nghị admin banned nick này vì tội clone nick. pr cho anything ko clone là gì :))
k ai clone! vì mình bay h là marketing bên sàn nên gì mà mình k biết!

Để mình chụp mình cho bạn xem nhé. đó h mình nói có sách và mách phải có chứng. chứ k nói ào ào rỗng toét được.

Đang tranh luận với @witexpro, bạn cheat hay không thi người ta tự check và có bằng chứng.

Ai muốn tranh luận ra Yahoo! tránh làm loãng topic rút của người ta!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week