Xin rút tiền bảo hiểm của Scammer Mrthinh!!!

Status
Not open for further replies.

bon chen tý dừng ném dá
mình có nghi nick mrthinh này trùng với 1 nick là nick yenly lâu rồi tại vì yahoo của yenly là mthinhmoney cũng toàn có *** + mượn tiền..... mình kô có ý gì khác chỉ thấy nghi vấn lâu rồi mà thấy kô có chuyện gì nên nói h` thấy scam thì dưa lên vậy thôi nếu k phải thì bỏ wa mình nha :m098:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
bạn mrthinh bĩnh tĩnh nhỉ, mình tự nhiên bị vu khống scam rồi ban nick rồi mất luôn tiền bảo hiểm chắc mình điên lên mất:)

mình cũng ngã nhiều rồi , nên với mình ko có điều gì kinh khủng hơn những gì mình đã trải qua nữa .
và có 1 đặc điểm ở mình là mình chịu đòn rất giỏi :))

Upvote 0

bon chen tý dừng ném dá
mình có nghi nick mrthinh này trùng với 1 nick là nick yenly lâu rồi tại vì yahoo của yenly là mrthinhmoney cũng toàn có *** + mượn tiền..... mình kô có ý gì khác chỉ thấy nghi vấn lâu rồi mà thấy kô có chuyện gì nên nói h` thấy scam thì dưa lên vậy thôi nếu k phải thì bỏ wa mình nha :m098:

^
^
^
ko ném ko đc
nghi mà ko bit đường nghi là vu khống đó nghe ba

Upvote 0
mình cũng ngã nhiều rồi , nên với mình ko có điều gì kinh khủng hơn những gì mình đã trải qua nữa .
và có 1 đặc điểm ở mình là mình chịu đòn rất giỏi :))
Đệch mợ. Tự tin đếu sờ cam, chịu đòn giỏi, ko có gì kinh kủng hơn những gì mài đã trải qua... thì mài post ảnh cái mặt mài lên đây, để lại địa chỉ + ảnh chứng minh thư của mài để t xác nhận địa chỉ xem nào. Nghe ngứa đít rồi đấy.

Upvote 0
Đệch mợ. Tự tin đếu sờ cam, chịu đòn giỏi, ko có gì kinh kủng hơn những gì mài đã trải qua... thì mài post ảnh cái mặt mài lên đây, để lại địa chỉ + ảnh chứng minh thư của mài để t xác nhận địa chỉ xem nào. Nghe ngứa đít rồi đấy.

anh hùng đây rồi, nó ở tận bắc hay ở nam hay ngược lại
bác làm gì được nó chứ @@
ban mẹ cái nick đi là xong nếu k muốn bồi thường, nếu bị thằng khác làm mà mình chịu thì coi như bị cáo và bị hại mất tiền ngu vậy
đừng dại send tiền cho ai trước, đồng tiền đi liền khúc ruột

Upvote 0
scam hay ko ? mình biết .
còn chuyện xảy ra với nick mình, tất nhiên mình cũng chịu phần trách nhiệm , nhưng mình ko scam nên nói mình ko chấp nhận để người khác nói mình là scamer .
thế thôi . đang chờ nói chuyện với admin , hoặc ai đó có thể giúp mình

Upvote 0
còn chuyện xảy ra với nick mình, tất nhiên mình cũng chịu phần trách nhiệm , nhưng mình ko scam nên nói mình ko chấp nhận để người khác nói mình là scamer .

tôi tin ông:)), kiểu ăn nói ko giống scam, thấy đang chém trong box hyip có thằng nó gọi ra buồn cừoi quá

Upvote 0

Chung Qui có nghĩa là muốn đền bù 20% hay 50% ( Cao nhất ) ! Lấy lại được 5 xị + số tiền SCAMER dc =)) ! Lời vãi đái !

Upvote 0
Chung Qui có nghĩa là muốn đền bù 20% hay 50% ( Cao nhất ) ! Lấy lại được 5 xị + số tiền SCAMER dc =)) ! Lời vãi đái !

Cứ bình tĩnh để admin phán chú này vẫn cái tính đó lần trước bị thằng UAND gì đó chửi cho rồi :))

Upvote 0
lại bị hack nick forum nữa ah:binhsua122:

Upvote 0
^
^
^
ko ném ko đc
nghi mà ko bit đường nghi là vu khống đó nghe ba
vu khống là sao bạn níck 4 rum là mrthinh =>>> yahoo của yenly mà mrthinhmoney dã xưng là con gái mà mrthinh cách nói cũng giống nhau thì mình post thế thôi bạn còn bạn nói nghi mà kô biết ngi là vu khống sao bạn bik 2 nguoi này k phai là 1 :)

Upvote 0
Ko có cái gì cũng bảo là bị hack nick. Bị hack nick cũng phải bồi thường cho bị nạn, ví dụ như Shin bây giờ kếu bị hacker chiếm mất quyền admin của 4rum thì anh em cũng chịu chết ko nói được gì nữa à?

Upvote 0
Ko có cái gì cũng bảo là bị hack nick. Bị hack nick cũng phải bồi thường cho bị nạn, ví dụ như Shin bây giờ kếu bị hacker chiếm mất quyền admin của 4rum thì anh em cũng chịu chết ko nói được gì nữa à?

chắc zây ùi đóa bạn

Upvote 0
vu khống là sao bạn níck 4 rum là mrthinh =>>> yahoo của yenly mà mrthinhmoney dã xưng là con gái mà mrthinh cách nói cũng giống nhau thì mình post thế thôi bạn còn bạn nói nghi mà kô biết ngi là vu khống sao bạn bik 2 nguoi này k phai là 1 :)

bạn ko có bằng chứng cũng ko có gì liên quan trong vụ này thì bạn nên né ra đừng có lôi người này người nọ vào, bạn ghi công với ai vậy?

mình ko bênh vực ai nhưng người có liên quan người ta còn chưa nói gì, bạn đã phán , bạn nói người ta có khi có liên quan , nghĩa là phần nào bạn tin người ta có tham gia vào, rồi lại bảo nếu ko phải đừng ném đá

>> ném đá người ta rồi hụt, bảo e lỡ , đừng ném lại e à, bạn buồn cười thế ?

Upvote 0
Từ hôm qua đến giờ tôi không lên mạng được!!!
Hiện nay thì upnhanh.com đang bảo trì. Tôi sẽ up đầy đủ lệnh chuyển tiền lên đây trong thời gian sớm nhất!!!
Còn bây giờ tôi có 1 vài thắc mắc đã report bên Box Scam nhưng vẫn chưa thấy trả lời!

Thứ 1, khi giao dịch mình vừa chuyển tiền xong, nick Mrthinh lật đật vào 4rum đổi ngay nick yahoo thành traichuayeu... Nếu nó hack nick cậu đi scam tui thì mắc mớ gì nó phải sợ vậy? Nó sợ tui report scam để lấy tiền bảo hiểm của cậu hả? => Thật vô lý!

Thứ 2, buổi tối tui report scam xong là sáng mai nick Mrthinh xin rút tiền bảo hiểm. Nếu đó đúng là cậu xin rút tiền bảo hiểm thì sao trùng hợp vậy????. Còn ngược lại, nếu đó là thằng hack nick Mrthinh xin rút tiền bảo hiểm thì sao nó tốt vậy? Nó sợ cậu mất tiền bảo hiểm mà rút giùm cậu đó!!!

Thứ 3, những chiện cậu làm không ai làm chứng cho cậu hết. cậu nói đi khám dạ dày buổi chiều gì gì đó, lên mạng xem phim buổi tối.... ai làm chứng cho cậu???

Thứ 4, cậu nói "chắc mình tham 600k vnd. trong khi các mối giao dịch của mình lớn hơn 600k nhiều. nếu mình scam , mọi người vin vào đó ko giao dịch tiếp với mình, vậy có phải mình thiệt ko?". Cậu làm ăn lớn, giao dịch nhiều mà không phát hiện nick 4rum mình bị hack. Điều này có thật vô lý không???. Việc cậu bị hack nick mà không thông báo cho 4rum đã là một phần lỗi của cậu.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Từ hôm qua đến giờ tôi không lên mạng được!!!
Hiện nay thì upnhanh.com đang bảo trì. Tôi sẽ up đầy đủ lệnh chuyển tiền lên đây trong thời gian sớm nhất!!!
Còn bây giờ tôi có 1 vài thắc mắc đã report bên Box Scam nhưng vẫn chưa thấy trả lời!

Thứ 1, khi giao dịch mình vừa chuyển tiền xong, nick Mrthinh lật đật vào 4rum đổi ngay nick yahoo thành traichuayeu... Nếu nó hack nick cậu đi scam tui thì mắc mớ gì nó phải sợ vậy? Nó sợ tui report scam để lấy tiền bảo hiểm của cậu hả? => Thật vô lý!

Thứ 2, buổi tối tui report scam xong là sáng mai nick Mrthinh xin rút tiền bảo hiểm. Nếu đó đúng là cậu xin rút tiền bảo hiểm thì sao trùng hợp vậy????. Còn ngược lại, nếu đó là thằng hack nick Mrthinh xin rút tiền bảo hiểm thì sao nó tốt vậy? Nó sợ cậu mất tiền bảo hiểm mà rút giùm cậu đó!!!

Thứ 3, những chiện cậu làm không ai làm chứng cho cậu hết. cậu nói đi khám dạ dày buổi chiều gì gì đó, lên mạng xem phim buổi tối.... ai làm chứng cho cậu???

Thứ 4, cậu nói "chắc mình tham 600k vnd. trong khi các mối giao dịch của mình lớn hơn 600k nhiều. nếu mình scam , mọi người vin vào đó ko giao dịch tiếp với mình, vậy có phải mình thiệt ko?". Cậu làm ăn lớn, giao dịch nhiều mà không phát hiện nick 4rum mình bị hack. Điều này có thật vô lý không???. Việc cậu bị hack nick mà không thông báo cho 4rum đã là một phần lỗi của cậu.

1+2: Có khi gặp cao thủ cố ý tung hỏa mù để làm cho Mr.Thinh trở nên scam. Mình nhìn ở phương diện khác chứ ko phải ném đá. Đọc vào cũng thấy cũng có điều vô lý( Ko phải vô lý hoàn toàn). Nếu đã mang tiếng scam vào rút tiền làm gì??? trong khi quy định là 7 ngày ko có ai report mới được rút chứ đâu phải lập pic là được rút liền. Có việc gì ae PM trao đổi giải quyết.
Việc Mr.Thinh bị hack nick là lỗi của bạn ấy. Bạn ấy phải đền bù cho bạn. Còn chuyện scam hay ko thì phải từ xem xét

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week