Xin rút tiền bảo hiểm của Scammer NgonAnRoi

Status
Not open for further replies.

vudinh

Newbie
Reactions
70
MR
0.000
Qua thời gian làm việc đã gần nửa ngày mà vẫn thấy NgonAnRoi im hơi lặng tiếng, do đó mình đang là nạn nhân của vụ scammer theo hình thức bảo hiểm này
Do đó, mong anh Shin cho em xin rút tiền bảo hiểm từ thành viên NgonAnRoi / yahoo: vnchannelpro. Trong quá trình report, những ai liên quan đến nhân vật NgonAnRoi này thì có thể nêu lên ý kiên tại đây, nếu hợp tính hợp lý thì số tiền bảo hiểm sẽ bị chia bằng nhau.

http://mmo4me.com/showthread.php?98...ick-4rum-mmo4vn-vao-giai-quyet-thanh-toan-VND

Mình chỉ xin nhận 1 phần mất mát để bù đắp lại những tổn thất không đáng phải có.

Xin cám ơn tất cả mọi người đã đọc topic này!

Tài khoản VCB: 0161001599605 (NGUYEN THI LUU)

Last edited by a moderator:
Chia buồn cùng thớt nha. Gần Tết rồi cẩn thận tí thả auto cho nó khỏe :binhsua04:. Hy vọng không có ai là nạn nhân nữa để thớt lấy trọn 1tr BH :binhsua07:

Upvote 0
nhà tao nghèo lắm sáng sớm ba tao phãi đạp xích lô chỡ má tao đi bán kim cương.anh chị em tao từ nhỏ đã cơ cực tao mơ có 1 quã trái banh nhựa mà đá cũng không có phải gom mấy tờ 500.000 vò thành cục rồi đábanh,chị tao nhìn thấy mấy đứa hàng xóm chơi nhảy dây mà thèm nên chị lấy dây chuyền vàng cột lại mà chơi .ba má tao cực khổ không kiếm đc việc làm,tối tối ba má lấy vàng cục chơi chọi qua chọi lại,anh em tao không đc đi xe đạp hay xe máy tới trường học như bao đứa khác mà đành phải chịu khó đi xe mercedes nhà tao thiệt là nghèo thiếu thốn tùm lum.:((

Upvote 0
nhà tao nghèo lắm sáng sớm ba tao phãi đạp xích lô chỡ má tao đi bán kim cương.anh chị em tao từ nhỏ đã cơ cực tao mơ có 1 quã trái banh nhựa mà đá cũng không có phải gom mấy tờ 500.000 vò thành cục rồi đábanh,chị tao nhìn thấy mấy đứa hàng xóm chơi nhảy dây mà thèm nên chị lấy dây chuyền vàng cột lại mà chơi .ba má tao cực khổ không kiếm đc việc làm,tối tối ba má lấy vàng cục chơi chọi qua chọi lại,anh em tao không đc đi xe đạp hay xe máy tới trường học như bao đứa khác mà đành phải chịu khó đi xe mercedes nhà tao thiệt là nghèo thiếu thốn tùm lum.:((

bệnh hả nhóc, suốt ngày spam + chém gió, chừng nào scam đây?

Upvote 0
ngonanroi đã từng mua thẻ của mình nhưng bằng yahoo ngonanroi
có thể bạn ấy bị hack nick :-ss
chia bùn cùng thớt nha

Upvote 0
bệnh hả nhóc, suốt ngày spam + chém gió, chừng nào scam đây?

Mình đồng ý với bác này, chú mmo159 này đi đâu cũng thấy mặt, topic nào cũng nhảy vào chém lảm nhảm, bài post thì tăng chóng mặt, chưa gì mà đã lên cấp vèo vèo vậy mà không thấy có ai xử lý

Upvote 0
mùa scam lại về admin giải quyết sớm cho bạn ấy ăn tết vui vẻ nào :) :binhsua07:

Upvote 0
Mình đồng ý với bác này, chú mmo159 này đi đâu cũng thấy mặt, topic nào cũng nhảy vào chém lảm nhảm, bài post thì tăng chóng mặt, chưa gì mà đã lên cấp vèo vèo vậy mà không thấy có ai xử lý
thằng ấy ra vào đảo như cơm bữa rồi ngán ai nữa :D

Upvote 0
Ai đi ngang mà có số fone của chú NgonAnRoi có thể cho mình xin với được không ?

Đang cần hỏi vài việc

Upvote 0
Chào bạn vudinh,

NgonAnRoi đã chấp nhận sử dụng tiền bảo hiểm của bạn ấy để bồi thường cho bạn với lý do là bạn ấy bị HACK, không biết bạn có chấp nhận điều đó không?

Nếu được thì bạn để lại tài khoản BANK để mình thanh toán nha.
Thân

Upvote 0
Anh Shin không cần refund. Đợi em làm thủ tục gửi thêm 19 triệu đóng bảo hiểm thu mua LR luôn nhé, tổng cộng thành 20 triệu luôn.

Upvote 0
Anh Shin không cần refund. Đợi em làm thủ tục gửi thêm 19 triệu đóng bảo hiểm thu mua LR luôn nhé, tổng cộng thành 20 triệu luôn.
phải đợi bạn bao lâu vậy ? và điều gì chứng minh là 1 ngày đó trong tương lai bạn sẽ đóng 19trieu đó, lỡ bạn để 10 năm thì khac gì quyền khóa acc của mình do bạn quyết định, mình nghĩ quan trọng là phía của mình đã đồng ý bồi thường rồi, thì mong admin Shin unban cho mình, còn tiền bồi thường nếu bạn chưa cần bây giờ thì khi nào bạn cần admin sẽ gửi luc đó, mình mong admin và bạn sẽ suy nghĩ và xem xet lại vấn đề này.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
phải đợi bạn bao lâu vậy ? và điều gì chứng minh là 1 ngày đó trong tương lai bạn sẽ đóng 19trieu đó, lỡ bạn để 10 năm thì khac gì quyền khóa acc của mình do bạn quyết định, mình nghĩ quan trọng là phía của mình đã đồng ý bồi thường rồi, thì mong admin Shin unban cho mình, còn tiền bồi thường nếu bạn chưa cần bây giờ thì khi nào bạn cần admin sẽ gửi luc đó, mình mong admin và bạn sẽ suy nghĩ và xem xet lại vấn đề này.

Vậy thì Admin Shin check tin nhắn 4rum em vừa gửi đó, em đã gửi số VCB cho anh Shin để anh refund cho em luôn nhé, thanks anh

Upvote 0
muốn unban thì bạn trả tiếp cho bị cáo 50k nữa để chứng minh bạn vô tội đi
(vì nếu bạn là scam thì bạn lãi 50k rồi :p )

Làm việc cho rõ ràng. 50LR = 1tr050 thì bù tiếp 50k nữa là coi như vụ này bạn ko liên quan.

Upvote 0
muốn unban thì bạn trả tiếp cho bị cáo 50k nữa để chứng minh bạn vô tội đi
(vì nếu bạn là scam thì bạn lãi 50k rồi :p )

Làm việc cho rõ ràng. 50LR = 1tr050 thì bù tiếp 50k nữa là coi như vụ này bạn ko liên quan.
Ép hắn chi mà sát ván vậy bro :m199: tha cho nó lần này đi mờ...kekeke lấn au cẩn thận hơn

Upvote 0
Ép hắn chi mà sát ván vậy bro :m199: tha cho nó lần này đi mờ...kekeke lấn au cẩn thận hơn

Dù người ta có làm sai gì đi nữa thì cũng không thể trả hơn tiền bảo hiểm, cũng giống như quy định về công ty trách nhiệm hữu hạn vậy. Trách nhiệm của người ta hữu hạn thôi và trong phạm vi vốn điều lệ, bạn làm ăn hơn thì lo chịu đi vì đó là sự cả tin của bạn không trách ai được.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week