xin rút tiền bảo hiểm từ scammer Appservd

Status
Not open for further replies.
1tr5 sao chia hết gần 3tr bị scam chắc chỉ refund cho mỗi người 50%

Upvote 0
Trước tiên admin sẽ check proof nhằm tránh làm thiệt hại cho member, roài mới quyết định tỉ lệ refund....

Upvote 0
Chia theo tỷ lệ ai mất ít chia ít nhiều chia nhiều mình cũng báo scam để dc chia thôi :binhsua146:

Upvote 0
Mình nhớ khi đóng bảo hiểm admin bắt scan chứng minh, hóa đơn mà, yêu cầu admin pub thông tin ra đi.

Upvote 0
Up lên nào..topic report bên kia là của mình...hi vọng sớm nhận được refund từ shin

Upvote 0
mình cũng vậy hy vọng nhận được sơm tiền refund. Đúng là đen cái hại nó vồ vào mình. Của đi thay người

Upvote 0
sao lại có sự không thống nhất vậy, hồi tháng 6 năm ngoái mình nộp tiền bảo hiểm tuyển ref zeek. gọi điện cho admin shin bắt mình phải scan chứng minh + hóa đơn điện nước mà.
Sao lại thế nhỉ.

Upvote 0
sao lại có sự không thống nhất vậy, hồi tháng 6 năm ngoái mình nộp tiền bảo hiểm tuyển ref zeek. gọi điện cho admin shin bắt mình phải scan chứng minh + hóa đơn điện nước mà.
Sao lại thế nhỉ.
Có thể đợt đó chưa có cái vụ member đóng bảo hiểm, từ khi có chính sách hỗ trợ member đóng bảo hiểm thì ko cần ver info anh ạ!

http://mmo4me.com/showthread.php?83488-Chuong-trinh-ho-tro-Members-muon-dong-bao-hiem&goto=newpost

Upvote 0
có lẽ lâu mình không on forum nên chả để ý nữa.

Upvote 0
thường admin giải quyết trong 1-2 tuần cậu ah.thống kê số người bị hại cũng như check proof nạn nhân.
nên bác đưng hóng ngay kẻo đợi dài cổ đó:binhsua15:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786