Request Xin rút tiền bảo hiểm

Status
Not open for further replies.

nothingtt9

Verified
Reactions
193
MR
0.000
Được Shin nhắc nhở nên mình tạo topic này để xin được rút lại tiền bảo hiểm

@Shin chuyển lại giúp mình vào VCB : 0061001016978 ( TU NGUYEN THU THAO )

nhiều khi admin đưa ra mấy cái rule nhìn cho vui chứ thấy mấy bác cũng đâu có cần verify gì cả đâu mà vẫn đóng được

Làm gì mà update nhanh zị được. chắc phải cả tháng vì còn phải đàm đạo với mem nữa

Người đẹp theo chồng bỏ cuộc chơi quy ẩn giang hồ cả năm rồi mới thấy xuất hiện chia tay mem lần cuối :p

Last edited:
Bạn này đóng bảo hiểm lâu rồi mấy bạn ơi lúc đó quy định đóng bảo hiểm chưa chặt chẽ như bây giờ

nhiều khi admin đưa ra mấy cái rule nhìn cho vui chứ thấy mấy bác cũng đâu có cần verify gì cả đâu mà vẫn đóng được
Những bạn đó đóng BH trước khi ra rule nên chưa verify cậu à còn sau này những ai đóng BH thì đều phải verify cả.
Mình vân chưa thấy update nếu mai ko thấy se report admin :D
Hiện tại Shin đang bận công việc gia đình nên chưa update rule được cậu à, có lẽ Shin sẽ cập nhật rule sớm thôi cậu. :)

:( yêu cầu Shin khoan refund tiền bảo hiểm

@nothingtt9 còn nợ Heo 1 cuộc tình
:( Thế mà ngày đó nó thề non hẹn biển với mình--- ước mơ chung 1 chuồng Heo cùng xây lâu đời tính ớ
:( Tiêu của mình 10 năm chờ đợi
:( Xài Heo ngọc nát xương tan rùi giờ bỏ đi lấy chok
:( 1 tay bế thèng nhóc--- tay kia ru con thơ---- Hò điệu lý phương nam
:confused: ngày nào Heo bắt ốc còn em hái rau--- chứ bi giờ em theo cái nẫu rầu bỏ mình Heo... bơ vơ
làm thơ gì kì vậy @conheo o_O

:mad: hét và hò chứ có phải làm thơ đâu

:D mún làm thơ xin mời qua vietfun.com - forum- Viettho- vào đó cứ bảo Heo giới thiệu:p đảm bảo gái nó xách dép nó ném mỏi tay lun
:( thời còn làm zai tơ-- hay vào đó gạ tình chát sếch:(
:oops: like đã chia sẻ, vào kiếm ít bé :oops:

Những bạn đó đóng BH trước khi ra rule nên chưa verify cậu à còn sau này những ai đóng BH thì đều phải verify cả.

Hiện tại Shin đang bận công việc gia đình nên chưa update rule được cậu à, có lẽ Shin sẽ cập nhật rule sớm thôi cậu. :)
Bạn có số đt của admin shin ko nhỉ? để mình gọi hỏi việc tiền đã chuyển cho admin nhưng chưa thấy update. Cũng đã gửi mail cho admin nếu ko được duyệt thì refund lại cho mình nhưng mãi ko thấy trả lời.

Được Shin nhắc nhở nên mình tạo topic này để xin được rút lại tiền bảo hiểm

@Shin chuyển lại giúp mình vào VCB : 0061001016978 ( TU NGUYEN THU THAO )

Chào bạn,

Do BQT muốn bỏ BOX MMO Club và bạn là chủ hội đã hoạt động rất lâu rồi nên mình Refund lại phí bảo hiểm cho bạn luôn.

Cám ơn bạn rất nhiều nha.
Thân

PS: Đây là một chủ hội đã đăng kí với BQT để tạo hội từ rất lâu rồi, và 400k này là phí bảo hiểm tượng trưng nhằm mục đích giúp các chủ hội phát triển dễ dàng hơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,532
173,708
Latest member
nguyenviet0

Most viewed of week

Most discussed of week