Ask xin site ppd net 7

toàn thánh ko :p mới mấy ngày trước còn newbie bay gio lên tới pin luôn cmnr , dự là sau này ko dám tra lời gì hết toàn pro clone hoac dã khùng ko =))

toàn thánh ko :p mới mấy ngày trước còn newbie bay gio lên tới pin luôn cmnr , dự là sau này ko dám tra lời gì hết toàn pro clone hoac dã khùng ko =))
từ newbie --> pro các bạn mới tham gia h thông minh lắm chỉ cần vài ngày tìm hiểu là có thể làm tuốt
p/s: mình vẫn là gà :oops: có ai cho e theo học với :rolleyes:

từ newbie --> pro các bạn mới tham gia h thông minh lắm chỉ cần vài ngày tìm hiểu là có thể làm tuốt
p/s: mình vẫn là gà :oops: có ai cho e theo học với :rolleyes:
thì nó share hết rồi. cứ thế làm theo thôi là được. cơ mà chưa gì đã fang ngay, nhận được tiền không mới là qtrong :v

có sư phụ dạy rùi .ko như các pro dùng xà cầy bẫy cũng koo hé ra nưa lời

có sư phụ dạy rùi .ko như các pro dùng xà cầy bẫy cũng koo hé ra nưa lời
Thế hôm bữa chú hỏi a có trả lời cho chú ko , sao con người chú ăn nói ko nhớ trước nhớ sau gì hết vậy ? , hôm bữa tới mấy người trả lời cho chú mà bây giờ nói năng thế này =)) hài vl

Thế hôm bữa chú hỏi a có trả lời cho chú ko , sao con người chú ăn nói ko nhớ trước nhớ sau gì hết vậy ? , hôm bữa tới mấy người trả lời cho chú mà bây giờ nói năng thế này =)) hài vl
Đời là thế mà bác :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week