Suggest Xin teamview crack

vipmember

Banned
Reactions
119
MR
0.000
Bác nào có key cho em dùng với ạ
Dạo này nó cứ báo hết hạn ko cho dùng nữa :(

Teamview không không cần dùng key bác nhé. Nguyên nhân nó báo hết hạn là do lúc cài đặt bác chọn là "business hoặc both.." --> cái này sẽ chỉ cho dùng thử.
Để khắc phục, bây giờ bác uninstall hoàn toàn teamview trong máy. Sau đó tải bản mới nhất trên trang chủ về. Lưu ý lúc cài đặt thì chọn "personal"... là sẽ dùng free mãi mãi.
Tuần này có 4,5 bác bị thế rồi. Các bạn lưu ý nha.

Upvote 0
Mod noái đúng đóa. Team quá nhiều người trong 1 thời gian ngắn, thì tụi Teamview nó bảo mình dùng vào mục đích thương mại. Nó sẽ hạn chế lại bạn.

Upvote 0
cho dù cài personal thì vẫn sẽ bị limit.

Cái này bạn down team viewer việt hóa về mà xài, dung lượng tầm 748kb search google là ra.

Ưu điểm: dung lượng nhẹ, ko cần phải cài đặt như team 9. xài thoải mái ko lo bị limit

Khuyết điểm: chỉ những ng cùng xài team việt hóa mới connect dc với nhau

Upvote 0
cho dù cài personal thì vẫn sẽ bị limit.

Cái này bạn down team viewer việt hóa về mà xài, dung lượng tầm 748kb search google là ra.

Ưu điểm: dung lượng nhẹ, ko cần phải cài đặt như team 9. xài thoải mái ko lo bị limit

Khuyết điểm: chỉ những ng cùng xài team việt hóa mới connect dc với nhau

Xin lỗi em gà nên kô hiểu việt hóa nghĩa là gì khi mà team nó có đủ bộ font các thứ tiếng
Down mấy cái linh tinh về rồi cứ hỏi tại sao nó block , tại sao nó free mà lại hết hạn ha ha

Upvote 0
À quên , bạn chủ thớt xóa team đi ( xóa sạch ) rồi đổi Mac Address và cài lại team ( cứ bản mới nhất mà xài ) , lần sau bị lại làm lại là oke ngay
Mình toàn chạy chế độ RUN chứ kô cài đặt , vì cài nó cứ có file chạy ngầm kể cả khi kô xài team nên thấy khó chịu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week