Xin tên tool chỉnh sửa video .

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Service Details
1|decerte|Tăng Ranks|https://mmo4me.com/threads/tang-rank-alexa-us-real-traffic-gia-tren-troi-day.288456/|0||0|5
Chào các bác , em mới học chiến youtube , nên đang muốn tìm phần mềm nào giúp tạo các hiệu ứng trong video , ví dụ như : dừng hình trong x giây , chiếu lại 2 giây 3 lần liên tục rồi chạy tiếp , tạo text , khung đánh dấu cho video , tua nhanh , tua chậm , chạy xuôi chạy ngược . . .

Bác biết thì xin tư vấn giúp em có thể sử dụng các phần mềm nào để tạo được nhiều hiệu ứng hấp dẫn cho video thì làm ơn chỉ giúp em với .

proshowgold chỉnh sửa trên Video

Upvote 0
Chào các bác , em mới học chiến youtube , nên đang muốn tìm phần mềm nào giúp tạo các hiệu ứng trong video , ví dụ như : dừng hình trong x giây , chiếu lại 2 giây 3 lần liên tục rồi chạy tiếp , tạo text , khung đánh dấu cho video , tua nhanh , tua chậm , chạy xuôi chạy ngược . . .

Bác biết thì xin tư vấn giúp em có thể sử dụng các phần mềm nào để tạo được nhiều hiệu ứng hấp dẫn cho video thì làm ơn chỉ giúp em với .
mấy thím trên chỉ dùng sony vegas, proshow là phải rồi (p/s: máy cấu hình trâu tý để render full hd ko che)
chức năng, hiển thị hình trong một thời gian tùy chỉnh, thêm text, chú thích, watermark, thay đổi kích cỡ khung,..thì camtasia 8 mần đc hết
tua nhanh hay chậm thì ko có :D

Upvote 0
tách nhạc thì có converter, còn tách video thì chắc dùng mấy cái chỉnh sửa video, cho cái video cần tách không có nhạc là được

Upvote 0
camtasia có phần chỉnh audio, cho nó điếc luôn là chỉ còn hình, nhưng ví dụ vừa có lời thoại vừa có nhạc nền và bị encode thì hóng tiếp ...
nếu muốn cho nó câm luôn còn mỗi hình thì cần gì camtasia cho nặng bạn Window Live Movie là đủ

Upvote 0

Proshow gold full c ơi
trên VN-ZOOM có
mình thấy cái này hay và nhiều ng dùng :)

Upvote 0
Hic. mình cũng đang kiếm soft, kiếdduwwojc cái ProShow gì gì đó rồi.

Mà đang mò ...hihi

Upvote 0
Nhiều pro vào trả lời quá, thank các bạn, đang chiến youtube mà ăn "bản quyền bên 3 khiếu nại" suốt, phát nản, giờ có cái này fix lại chắc sẽ đỡ, cố nghiên cứu phát

adobe premiere nhé thím ( đang dùng e nó đây ) đáp ứng thừa nhu cầu của thớt :D

Proshow gold full c ơi
trên VN-ZOOM có
mình thấy cái này hay và nhiều ng dùng :)

Hic. mình cũng đang kiếm soft, kiếdduwwojc cái ProShow gì gì đó rồi.

Mà đang mò ...hihi

hóng theo mấy pro

Upvote 0
Xài kết hợp corel, blk và premine sẽ tránh được đủ thứ.
Chứ chỉ dùng 1 cái ko khả quan.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week