Request Xin tool check Gmail live or die (có hậu tạ)!!!!

zukima

Senior
Verified
Reactions
300
MR
2.488
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình cần tôol check gmail nào bị xác mình thì sẽ ghi die luôn..chỉ xuất ra file gmail chưa bị gì thôi
Mình hậu tạ hậu hĩnh nha
Cám ơn all

Last edited:
check tay thôi cậu, tôol check dễ đi hết đống acc lắm đấy:)

check tay thôi cậu, tôol check dễ đi hết đống acc lắm đấy:)
vạy mấy bác sell gmail cũng toàn check tay hả bác??
check tay thì lâu quá xá :(

Check kiểu như trên mà không die gmail sau vài lần check hoặc mấy acc sau mới lạ

Check kiểu như trên mà không die gmail sau vài lần check hoặc mấy acc sau mới lạ
có kiểu check khác ko bác

Câu hỏi của bạn không rõ ràng.
1. Check gmail live or die
2. hay check account gmail live or die

2 cái hoàn toàn khác nhau. Cái tool của bạn ở trên thuộc loại 2.

Phải hỏi thật chính xác để khỏi cãi nhau nếu xảy ra sự giao dịch

Câu hỏi của bạn không rõ ràng.
1. Check gmail live or die
2. hay check account gmail live or die

2 cái hoàn toàn khác nhau. Cái tool của bạn ở trên thuộc loại 2.

Phải hỏi thật chính xác để khỏi cãi nhau nếu xảy ra sự giao dịch
Gmail với account gmail khác nhau điểm nào vậy bác..mình muốn đưa 1 list acc gmail vào check xem acc nào còn live để bán cho khách ấy

Gmail với account gmail khác nhau điểm nào vậy bác..mình muốn đưa 1 list acc gmail vào check xem acc nào còn live để bán cho khách ấy
Giờ mà ko biết phân biệt thế nào là account gmail live or die với gmail live or die thì nói làm gì nữa. Hic hic

1 gmail die là gmail không tồn tại hoặc bị vô hiệu hóa.
1 account die theo cách hiểu của dân MMO có nghĩa là bị checkpoint mà không thể phục hồi (ví dụ như check số phone mà mình ko có), bị khóa mật khẩu 2 lớp hoặc tài khoản bị vô hiệu hóa. Hoặc bị quên pass không thể phục hồi.

Một gmail còn sống chưa chắc account gmail còn sống (tức là không còn khả năng sử dụng theo cách hiểu của dân MMO, có thể thuộc sở hữu của người khác).
Một account gmail bị quên pass, bị checkpoint hay bị khóa pass 2 lớp( dân MMO kêu acc die) nhưng gmail đó chắc chắn còn sống.

chắc ý thớt là lượm đc mỏ mail pass. giờ muốn tìm tool check xem có login đc ko. dc thì đem bán. cái này khó như đào bitcoin.

Giờ mà ko biết phân biệt thế nào là account gmail live or die với gmail live or die thì nói làm gì nữa. Hic hic

1 gmail die là gmail không tồn tại hoặc bị vô hiệu hóa.
1 account die theo cách hiểu của dân MMO có nghĩa là bị checkpoint mà không thể phục hồi (ví dụ như check số phone mà mình ko có), bị khóa mật khẩu 2 lớp hoặc tài khoản bị vô hiệu hóa. Hoặc bị quên pass không thể phục hồi.

Một gmail còn sống chưa chắc account gmail còn sống (tức là không còn khả năng sử dụng theo cách hiểu của dân MMO, có thể thuộc sở hữu của người khác).
Một account gmail bị quên pass, bị checkpoint hay bị khóa pass 2 lớp( dân MMO kêu acc die) nhưng gmail đó chắc chắn còn sống.
À mình cần tool check gmail ấy..ko cần tool check account..cám ơn bác nhiều

chắc ý thớt là lượm đc mỏ mail pass. giờ muốn tìm tool check xem có login đc ko. dc thì đem bán. cái này khó như đào bitcoin.
Sai rồi bác ơi..t tự tạo gmail..cần tool check để bán cho khách thôi

Mình cần tôol check gmail nào bị xác mình thì sẽ ghi die luôn..chỉ xuất ra file gmail chưa bị gì thôi
Mình hậu tạ hậu hĩnh nha
Cám ơn all

Thấy thường gmail reg die là die hàng loạt theo đợt à, mỗi đợt check 1 2 cái đầu là biết :D
t reg ip khác nhau nên k có bị hàng loạt cậu..chỉ tầm 10 acc dính 1 nên muốn tôl check kĩ giao cho khách ấy

upup help meee

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week