Xin trang web có phim One Piece trọn bộ!

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.823
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình nghe bảo Onepiece hay lắm nên muốn coi thử xem sao. Search trên youtube thì coi đc có 2 tập đầu àh, ko bít có trang web nào có chứa cả bộ hok? Phụ đề tiếng anh hay nói tiếng anh đều đc:D

Ai biết chỉ mình nha :D.

Cám ơn!

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
Mình nghe bảo Onepiece hay lắm nên muốn coi thử xem sao. Search trên youtube thì coi đc có 2 tập đầu àh, ko bít có trang web nào có chứa cả bộ hok? Phụ đề tiếng anh hay nói tiếng anh đều đc:D

Cám ơn!
ôi coi cái đó cứ phải gọi là cười ra nước mắt ! hay lắm ý nghĩa lắm
vuighe.net/xem-phim-online/dao-hai-tac-tap-599_one-piece-ep-599_78720.html

ôi coi cái đó cứ phải gọi là cười ra nước mắt ! hay lắm ý nghĩa lắm
vuighe.net/xem-phim-online/dao-hai-tac-tap-599_one-piece-ep-599_78720.html

Đang coi lại từ đầu để hỉu, bữa coi đứt quãng nên chưa thấy hay :D

Đang coi lại từ đầu để hỉu, bữa coi đứt quãng nên chưa thấy hay :D
cái đó coi ghiền đó :)) ! có thằng bạn nó coi ghiền đến nỗi còn từ 12h trưa đến 4h sáng hôm sau mới ngủ 1 chút xíu rồi dậy đi thì :)) cái đó giải trí phe lòi lắm :)) cười thả ga lâu nay lên MMO chém gió nên ko xem

khongthay99

Senior
Reactions
227
MR
0.000

Cám ơn!
những ai nói one piece không hay vì người đó chưa xem :D

iphone4s

Hero
Reactions
1,259
MR
0.004
những ai nói one piece không hay vì người đó chưa xem :D
tùy, one piece tuy hay vẫn là hàng mainstream, ko thích hàng mainstream, chỉ thích hàng độc, hàng hay, plot tốt. :-s
P/s: ko có trang nào one piece trọn bộ nhé, vì manga còn chưa ra hết thì anime cứ chờ = niềm tin

Muốn hay thì cứ coi code geass thử, one piece thì cứ nói là tuổi teen mới so sánh đc :))

lon3lyst4r

Junior
Reactions
73
MR
0.008
công nhận hay v~, đầu tiên mềnh cũng ngĩ là chả có gì đặc sắc đâu, nhưng khi đọc mới thấy hay. mới đọc có chap 700. chả biết giờ ra bao nhiêu rồi ae nhể

minhduc2113

Banned
Reactions
246
MR
0.000

Cám ơn!
lauphim xem hd lun...........a

cái phim hoạt hình này mà hay hả a e tại thấy thằng e nghiện ko hiểu luôn tưởng nó trẻ con xem hoạt hình =))
cái này không phải hoạt hình nhé, cái này là anime, 2 khái niệm khác nhau bạn à :) đừng nhầm lần không lại có otatrym vào nói này nọ :)

- - - Updated - - -

công nhận hay v~, đầu tiên mềnh cũng ngĩ là chả có gì đặc sắc đâu, nhưng khi đọc mới thấy hay. mới đọc có chap 700. chả biết giờ ra bao nhiêu rồi ae nhể

602 là mới nhất :))
truyện 15 năm rồi . mà chưa có gì hết :))
chắc đời con mình thì luffy làm vua hải tcj :))

mới nhất là 712 nhé bạn
http://kissmanga.com/Manga/One-Piece

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week